PDA

View Full Version : Cho em hỏi test Hiv AB 28 ngày

Hoangnguyen6868
14-02-2023, 23:45
Anh Tuấn cho em hỏi chút, khi xét nghiệm HIV ab test nhanh 28 ngày AT đã đủ chưa anh nhỉ ? Hôm em làm xét nghiệm chẳng hiểu sao họ ko làm Combo lại làm mỗi Ab test ạ
em có quan hệ với 1 bạn gái mới quen, lúc chuẩn bị xuất em có rút bcs ra và nhét dv xuất vào trong tầm 7-10 giây. Em sợ bên trong của bạn ý có dính máu AD.
em có cần qua xét nghiệm lại combo Hiv Ag/Ab ko ạ ? 😰
tại em đọc thấy bảo Ab hình như 28 ngày ko chính xác phải ko ạ ?

Tuanmecsedec
15-02-2023, 06:15
Anh Tuấn cho em hỏi chút, khi xét nghiệm HIV ab test nhanh 28 ngày AT đã đủ chưa anh nhỉ ? Hôm em làm xét nghiệm chẳng hiểu sao họ ko làm Combo lại làm mỗi Ab test ạ
em có quan hệ với 1 bạn gái mới quen, lúc chuẩn bị xuất em có rút bcs ra và nhét dv xuất vào trong tầm 7-10 giây. Em sợ bên trong của bạn ý có dính máu AD.
em có cần qua xét nghiệm lại combo Hiv Ag/Ab ko ạ ? ������

Test nhanh HIV Ab phải để ít nhất từ 6 tuần trở lên mới chính xác.

SmileAndLive
15-02-2023, 17:00
em có cần qua xét nghiệm lại combo Hiv Ag/Ab ko ạ ? ������

Nguy cơ rất thấp với KQ này thì có thể tạm an tầm, nhưng vẫn phải cẩn thận XN sau 3 tháng nhé