PDA

View Full Version : QH bị rách bao

candypck
24-02-2023, 15:56
Em chào anh chị ạ.

Em có qhtd được khoảng 1 tuần, em với bạn ý có qhtd an toàn nhưng trong lúc quan hệ có bị rách bao. Khi rách bạn ý bảo em luôn nên bọn em rút ra và thay bao khác luôn.
Em với bạn ý mới quen nhau, em cũng không rõ có bị gì không nhưng mình cũng biết rõ lai lịch nhưng em vẫn cứ lo là có thể bị nhiễm hiv. Nên sau đó em có dùng pep ngay sau 2 giờ.

Không biết trường hợp của em có nguy cơ cao không ạ?

Tuanmecsedec
24-02-2023, 16:12
Em chào anh chị ạ.

Em có qhtd được khoảng 1 tuần, em với bạn ý có qhtd an toàn nhưng trong lúc quan hệ có bị rách bao. Khi rách bạn ý bảo em luôn nên bọn em rút ra và thay bao khác luôn.
Em với bạn ý mới quen nhau, em cũng không rõ có bị gì không nhưng mình cũng biết rõ lai lịch nhưng em vẫn cứ lo là có thể bị nhiễm hiv. Nên sau đó em có dùng pep ngay sau 2 giờ.

Em quan hệ rách bao mà uống thuốc phơi nhiễm là đúng,em yên tâm chưa ca nào thất bại.

candypck
24-02-2023, 16:34
Vâng ạ em cảm ơn anh. Em chỉ sợ mua phải chỗ thuốc kém chất lượng thôi ạ. Vì gấp quá mà ở HN ít chỗ bán nên cũng hơi lo lắng nhẹ anh ạ.

SmileAndLive
24-02-2023, 17:55
Em chào anh chị ạ.

Rách cái rút ra luôn thì nguy cơ cực nhỏ nếu không muốn nói không có, nhưng bạn đã uống thì lên uống đủ đúng liều và 28 ngày đi XN nhé

candypck
24-02-2023, 22:29
Vâng ạ em cảm ơn anh.

Em cũng có từng dùng 1 lần rồi nên em hiểu ạ.

Em cũng có bảo bạn gái mới sáng mai đi xét nghiệm hiv combi PT, viêm gan B, giang mai,... rồi ạ. Cũng giải tỏa nỗi lo phần nào ạ

candypck
28-02-2023, 12:07
Anh ơi cho em hỏi chút, hôm nay là hơn 1 tuần uống PEP, trưa nay em có trễ uống thuốc nửa tiếng. Không biết có bị sao không ạ ?
Mấy hôm trước thì em chỉ trễ 1-2 phút ạ.

Tuanmecsedec
28-02-2023, 13:33
Anh ơi cho em hỏi chút, hôm nay là hơn 1 tuần uống PEP, trưa nay em có trễ uống thuốc nửa tiếng. Không biết có bị sao không ạ ?
Mấy hôm trước thì em chỉ trễ 1-2 phút ạ.

Uống trể 30 phút không có sao.