PDA

View Full Version : Nguy cơ khi đi massge

xinchua1987
27-02-2023, 11:46
Tối hôm qua, sau khi uống rượu say em có đi massge kích duc
Bạn NV nữ cởi truồng rồi vào tắm chung với em, sau đó cô ấy dùng miệng để bú dương vật cho em khoản 5p thì em xuất.....trong lúc đo em có bú vú cô gái nv đó, mà em thấy ngực cô ấy hình như có mụn bi vỡ ko biết lúc đó mắt của em có trung chổ mụn của co gai đó ko....sau đó thì tui em lên giường năm co gai nv coi truồng ngồi trên luong em và xoa bóp. rồi cô áy dùng ngón tay cào xươc mụn trên lung em nếu tay cô ấy dinh dịch âm đạo thì em co bị lây không...Xin cho em hoi tất cả hanh vi em kể trên thì em co bi nguy co nhiêm HIV ko ạ, em lo quá

Tuanmecsedec
27-02-2023, 12:48
Bạn NV nữ cởi truồng rồi vào tắm chung với em, sau đó cô ấy dùng miệng để bú dương vật cho em khoản 5p thì em xuất.....trong lúc đo em có bú vú cô gái nv đó, mà em thấy ngực cô ấy hình như có mụn bi vỡ ko biết lúc đó mắt của em có trung chổ mụn của co gai đó ko....sau đó thì tui em lên giường năm co gai nv coi truồng ngồi trên luong em và xoa bóp. rồi cô áy dùng ngón tay cào xươc mụn trên lung em nếu tay cô ấy dinh dịch âm đạo thì em co bị lây không...Xin cho em hoi tất cả hanh vi em kể trên thì em co bi nguy co nhiêm HIV ko ạ, em lo quá

những gì em kể với HIV thì không sao,nhưng em có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi kích dục bằng miệng.

SmileAndLive
27-02-2023, 15:45

Unprotected Oral sex là NO HIV RISK bạn nhé

xinchua1987
25-04-2023, 22:44
Unprotected Oral sex là NO HIV RISK bạn nhé

là sao anh ạ, em có nguy cơ ko anh

Tuanmecsedec
26-04-2023, 06:10
là sao anh ạ, em có nguy cơ ko anh

NO HIV RISK là không có nguy cơ.