PDA

View Full Version : em cần giúp về Quan hệ đồng tính nam

ritaverdugo
28-02-2023, 19:42
em chào anh chị trên diễn đàn ạ.

đêm hôm qua em có quan hệ đồng tính với một bạn nam mà không dùng bcs, bạn có đưa dương vật vào hậu môn của em nhưng em cảm giác đau quá nên không cho vào, nên em dùng tay kích thích cho bạn ấy, bạn ấy xuất tinh có dính vào vết thương trầy xước ngoài da trên tay của em. vậy cho em hỏi là nguy cơ của em có cao không ạ.

và mua thuốc điều trị phơi nhiễm ở đâu, em xin cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
28-02-2023, 19:46
em chào anh chị trên diễn đàn ạ.

đêm hôm qua em có quan hệ đồng tính với một bạn nam mà không dùng bcs, bạn có đưa dương vật vào hậu môn của em nhưng em cảm giác đau quá nên không cho vào, nên em dùng tay kích thích cho bạn ấy, bạn ấy xuất tinh có dính vào vết thương trầy xước ngoài da trên tay của em. vậy cho em hỏi là nguy cơ của em có cao không ạ.

và mua thuốc điều trị phơi nhiễm ở đâu, em xin cảm ơn ạ

Nếu không có vào quan hệ thì không sao em.Em yên tâm những gì em kể không có nguy cơ.

ritaverdugo
28-02-2023, 19:49
dạ, em cảm ơn anh ạ, nhưng bạn ấy có cho dương vật vào hậu môn của em trong khoảng thời gian tầm 2 phút, không vào sâu ạ. nếu em lo lắng quá em có thể mua thuốc phơi nhiễm uống để dự phòng không ạ

Tuanmecsedec
28-02-2023, 19:52
dạ, em cảm ơn anh ạ, nhưng bạn ấy có cho dương vật vào hậu môn của em trong khoảng thời gian tầm 2 phút, không vào sâu ạ. nếu em lo lắng quá em có thể mua thuốc phơi nhiễm uống để dự phòng không ạ

Sao lúc đầu em nói không cho vào đau rút ra,bây giờ nói cho vào 2 phút,thời gian 2 phút đưa vào quan hệ là có nguy cơ nhé.

ritaverdugo
28-02-2023, 19:54
dạ em cảm ơn anh rất nhiều ạ