PDA

View Full Version : Quan hệ ở ngoài âm đạo gái mại dâm và kích thích bằng tay,nguy cơ nhiễm hiv.

xedapkhongyen1992
22-01-2014, 19:44
Các anh em trong diễn đàn ơi! bị dính dịch âm đạo lên dương vật có bị nhiễm hiv không?. mình xin trình bày chi tiết mong anh em thông cảm. chuyện la thế này cách đây 4 tháng mình có quan hệ với 1 cô gái nhưng chưa tìm hiểu về cô gái đó nhưng mình chắc chắn cô ấy bi nhiễm hiv rồi. hôm đó là ngày 23-9-2013 mình có quan hệ với cô gái đó nhưng mình không có đưa dương vật vào âm đao. tai mình bị rối loạn cương dương nen dương vật mình cũng không lên và cô ấy ngồi lên dương vật của minh để kích thích mình cho minh lên nhưng minh cũng không lên nhưng dịch am đạo của cô ấy dính lên đầu dv của mình với lại mình bị bao quy đầu nữa. rồi cô ấy lấy tay kích thích cho mình ma hình như cô ấy làm trầy da dv của mình nhưng không thấy máu. sau đó khoảng 4 tuần sau. minh bị đau họng, nổi mẩn ngứa, vết sưng như kiến cắn ở lưng ,ngực, 2 cánh tay, rồi khoảng 2 tuần sau bị đau bụng tiêu chảy nhưng không nhiều. nổi 2 hạch ở cổ, 2 hạch ở dưới hàm và 2 hạch o hố xương đòn đến nay vẫn chưa lặng.cah1 đây 2 tuần mình bị lở miệng. nổi vài mụt nước trong miệng nữa, mình còn hay bị đau họng đến giờ vẫn còn, hay bị đau nhức cơ khớp lắm, đau đầu,..... nói chung là em có đầy đủ dấu hiệu luôn các bác ơi. đến giờ đả được 4 tháng rồi mà vẩn chưa thấy giảm nữa. như vậy có phải em bị hiv roi không. em không dám di xn vì sợ nếu dt thì em không biết sao nữa. vi chuyen này ma em mất ăn mất ngủ mấy tháng nay không học hành được gì cả cứ nghi đến nó ma toát cả mồ hôi. ah ma mấy bác cho em hoi thêm các biểu hiện của giai doan sơ nhiễm sẽ kết thúc sau bao lâu mới rơi vào giai đoạn không triệu chứng. các bác giúp em với em o bình dương năm nay 22t

Tuanmecsedec
22-01-2014, 19:47
Các anh em trong diễn đàn ơi! bị dính dịch âm đạo lên dương vật có bị nhiễm hiv không?. mình xin trình bày chi tiết mong anh em thông cảm. chuyện la thế này cách đây 4 tháng mình có quan hệ với 1 cô gái nhưng chưa tìm hiểu về cô gái đó nhưng mình chắc chắn cô ấy bi nhiễm hiv rồi. hôm đó là ngày 23-9-2013 mình có quan hệ với cô gái đó nhưng mình không có đưa dương vật vào âm đao. tai mình bị rối loạn cương dương nen dương vật mình cũng không lên và cô ấy ngồi lên dương vật của minh để kích thích mình cho minh lên nhưng minh cũng không lên nhưng dịch am đạo của cô ấy dính lên đầu dv của mình với lại mình bị bao quy đầu nữa. rồi cô ấy lấy tay kích thích cho mình ma hình như cô ấy làm trầy da dv của mình nhưng không thấy máu. sau đó khoảng 4 tuần sau. minh bị đau họng, nổi mẩn ngứa, vết sưng như kiến cắn ở lưng ,ngực, 2 cánh tay, rồi khoảng 2 tuần sau bị đau bụng tiêu chảy nhưng không nhiều. nổi 2 hạch ở cổ, 2 hạch ở dưới hàm và 2 hạch o hố xương đòn đến nay vẫn chưa lặng.cah1 đây 2 tuần mình bị lở miệng. nổi vài mụt nước trong miệng nữa, mình còn hay bị đau họng đến giờ vẫn còn, hay bị đau nhức cơ khớp lắm, đau đầu,..... nói chung là em có đầy đủ dấu hiệu luôn các bác ơi. đến giờ đả được 4 tháng rồi mà vẩn chưa thấy giảm nữa. như vậy có phải em bị hiv roi không. em không dám di xn vì sợ nếu dt thì em không biết sao nữa. vi chuyen này ma em mất ăn mất ngủ mấy tháng nay không học hành được gì cả cứ nghi đến nó ma toát cả mồ hôi. ah ma mấy bác cho em hoi thêm các biểu hiện của giai doan sơ nhiễm sẽ kết thúc sau bao lâu mới rơi vào giai đoạn không triệu chứng. các bác giúp em với em o bình dương năm nay 22t

Bạn viết dài và rất chi tiết như là sớ Táo Quân chuẩn bị chầu Ngọc Hoàng 23 tháng chạp ngày mai vậy.:khi875437:

Nhưng toàn bộ những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

xedapkhongyen1992
22-01-2014, 19:49
sao không có ai tư vấn giúp em hết vậy

xedapkhongyen1992
22-01-2014, 20:01
anh tuấn ơi vậy tại sao lại có những biểu hiện giống các triệu chứng trên mạng vậy. em nghe nói bị bao quy đầu dể bi nhiễm hơn người không bị bao quy đầu đúng không anh? em nghe nói cô ấy bi hiv rồi. e sợ lắm mà không dám di xn. em có nên đi xn không hả anh

HIV/AIDS.
22-01-2014, 20:02
anh tuấn ơi vậy tại sao lại có những biểu hiện giống các triệu chứng trên mạng vậy. em nghe nói bị bao quy đầu dể bi nhiễm hơn người không bị bao quy đầu đúng không anh? em nghe nói cô ấy bi hiv rồi. e sợ lắm mà không dám di xn. em có nên đi xn không hả anh
TRường hợp bạn không có nguy cơ với HIV. HIv ban đầu không có triệu chứng ji cả

Charles
22-01-2014, 20:09

Trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.
Biểu hiện triệu chứng thì do nhiều nguyên nhân, có thể do bạn bị stress nặng cũng gây ra nhiều triệu chứng như bạn kể, riêng về HIV thì không có biểu hiện gì thời kỳ đầu cả.

Chủ đề:Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

Tuanmecsedec
22-01-2014, 20:10

Biểu hiện là do bạn TỰ SUY NGHĨ ra thôi hoặc có thì do bạn lo lắng Stress gây ra.

HIV/AIDS..
22-01-2014, 20:26
Nếu như trường hợp này là của người khác thì anh khuyên không đi xn vì không có nguy cơ, còn em cứ xoắn tít thì nên đi xn để cho hết xoắn. cứ đi xn đi em.

songchungvoi_HIV
23-01-2014, 08:17
Tất cả những gì bạn kể k có nguy cơ với HIV, hành vi trường bên ngoài DV k phải là hành vi làm cho HIV xâm nhập, HIV muốn xâm nhập khi và chỉ khi bạn QHTD k an toàn DV k BCS và DV năm trong AD. Bạn có thể tìm hiểu con đường lây nhiễm của HIV tại đây:
Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)Chủ đề: Hành vi hôn sâu, Fingering những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-Fingering-nhung-dieu-ban-can-biet)Riêng hạch mà bạn kể là hạch lym đề kháng của cơ thể, nếu con người k có hạch đề kháng là chết, nhiệm vụ của hạch lym là giúp phòng vệ cho cơ thể khi có vi trùng gây bệnh xâm nhập. Bạn tìm hiểu ở đây:
Chủ đề: Chức năng đề kháng của cơ thể (http://diendanhiv.vn/threads/6432-Chuc-nang-de-khang-cua-co-the)

xedapkhongyen1992
26-01-2014, 22:19
xong đời mình rồi mọi người ơi. huhu

trungan1987
26-01-2014, 22:22
Bạn nên đọc lại những j đã đc chia sẽ... chứ xong đời hay ko xong j là do bạn thôi...

Charles
26-01-2014, 22:26

Vào diễn đàn để tư vấn, mọi người tư vấn không có nguy cơ, rồi tự hù dọa mình xong đời :khi875437: Botay.com.vn

ptsu3
26-01-2014, 22:30

Sinh năm 92 mà đã già đời thế rồi à =))

Bạn yên tâm đời xong hay chưa là do chính bản thân mình, :khi875437: Vì bạn không có nguy cơ lây nhiễm H :khi875437:

songchungvoi_HIV
27-01-2014, 08:37
Có nguy cơ đâu mà xong với tiêu :khi875437: