PDA

View Full Version : Tắm chung bồn nước có bị HIV không

Hn123
05-03-2023, 09:37
Chào bạn ngayxuaoi, bạn đã tìm hiểu nhiều các trang web nước ngoài , bạn cho mình hỏi với : hành vi tắm chung bồn tắm với gmd có nguy cơ ko ạ , mình cám ơn

ngayxuaoi
05-03-2023, 11:11
Theo kiến thức hạn chế của mình thì những j bạn kể không có nguy cơ, chỉ khi quan hệ tình dục xâm nhập hậu môn âm đạo, tiêm chích, truyền máu và mẹ truyền sang con thôi !! Đây là những j mình tìm hiểu được trên trang medhelp do 2 bác sĩ nổi tiếng cố vấn khoa học của CDC nói !!

Hn123
05-03-2023, 11:35
Bạn có thể giải thích rõ hơn cho mình yên tâm đc ko ạ , mình sợ rằng lúc tắm chung ở bồn tắm gmd tiết dịch âm đạo ra ngoài hoà với nước và xâm nhập vào cơ thể mình qua các vết xước hoặc qua lỗ sáo ( lúc tắm chung mình ko đụng chạm gì vào âm đạo gmd) cảm ơn bạn nhiều

Nguyen Ha
05-03-2023, 12:36
Bạn có thể giải thích rõ hơn cho mình yên tâm đc ko ạ , mình sợ rằng lúc tắm chung ở bồn tắm gmd tiết dịch âm đạo ra ngoài hoà với nước và xâm nhập vào cơ thể mình qua các vết xước hoặc qua lỗ sáo ( lúc tắm chung mình ko đụng chạm gì vào âm đạo gmd) cảm ơn bạn nhiều

HIV chỉ lây trực tiếp, không lây gián tiếp. Bạn học thuộc 3 con đường lây nhiễm HIV thì bạn sẽ không lo lắng cái không đâu thế này.

Hn123
05-03-2023, 12:49
E cám ơn chị Hà ạ , cho e hỏi thêm lúc tắm xong e nằm sấp trên giường xong gmd đổ dầu trơn lên người rồi trườn lên người em , lúc trườn thì gmd có cọ âm đạo vào lưng , mông , đùi e , cho e hỏi như vâyh thì e có nguy cơ ko ạ

Tuanmecsedec
05-03-2023, 13:19
E cám ơn chị Hà ạ , cho e hỏi thêm lúc tắm xong e nằm sấp trên giường xong gmd đổ dầu trơn lên người rồi trườn lên người em , lúc trườn thì gmd có cọ âm đạo vào lưng , mông , đùi e , cho e hỏi như vâyh thì e có nguy cơ ko ạ

Không có nguy cơ như vậy.