PDA

View Full Version : Sợ lây viêm gan B và H qua tinh dịch

Huythang
07-03-2023, 18:55
Em chào các Anh Chị trong diễn đàn ạ, em có câu hỏi xin các Anh Chị tư vấn giùm em với ạ. em có quan hệ tình dục với bạn trai, bạn e có xuất tinh lên má em, sau đó 1 lúc em có vô tình lấy tay quệt vô má ra vào mắt. Liệu em có nguy cơ với H và Viêm gan B k ạ, hai loại vi rút này sống trong tinh dịch được bao lâu vậy ạ. em cảm ơn các Anh Chị ạ

Tuanmecsedec
07-03-2023, 19:42
Em chào các Anh Chị trong diễn đàn ạ, em có câu hỏi xin các Anh Chị tư vấn giùm em với ạ. em có quan hệ tình dục với bạn trai, bạn e có xuất tinh lên má em, sau đó 1 lúc em có vô tình lấy tay quệt vô má ra vào mắt. Liệu em có nguy cơ với H và Viêm gan B k ạ, hai loại vi rút này sống trong tinh dịch được bao lâu vậy ạ. em cảm ơn các Anh Chị ạ

Em hỏi sao thì tư vấn vậy ráng mà chịu nhé, tính dịch vào mắt là nguy cơ rất cao.

Huythang
07-03-2023, 20:18
Dạ e động vào tinh dịch khô, lúc đóng vảy trên da rồi quệt vô mắt thì có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
07-03-2023, 20:20
Dạ e động vào tinh dịch khô, lúc đóng vảy trên da rồi quệt vô mắt thì có nguy cơ không ạ

Như vậy không có sao.

Huythang
07-03-2023, 20:33
Anh ơi em nghe nói vi rút viêm gan b sống dai ngoài môi trường, vậy nó có sống trong tinh dịch khô r lây nhiễm cho em k ạ

Huythang
07-03-2023, 21:10
Anh Tuấn ơi! anh trả lời giùm em với ạ, em lo lắng quá ạ!

Tuanmecsedec
07-03-2023, 22:12
Anh Tuấn ơi! anh trả lời giùm em với ạ, em lo lắng quá ạ!

Không có sao nhé.