PDA

View Full Version : Help em cần giúp đỡ vấn đề tuột bcs

mrlongn9x
27-03-2023, 04:50
Em xin chào Anh Tuấn mong được anh giúp đỡ tư vấn ạ
Cách đây 4 ngày e có qh với gmd
BJ ko bao 3p nhưng dv ko có vết xướt
Sau đó qh tầm 5p thì khi rút ra bị tuột bcs quay sang khoảng vài giây bạn thấy bạn nữ đang cầm bcs và bạn nữ nói a bị tuột bao và bạn định lấy bao đấy đeo lại nhưng em từ chối, sau đó dùng 1 bcs mới qh khoảng 3p thì ko ra nên bạn nữ đề nghị dùng tay... Sau đó chỉ dùng tay đến lúc ra ạ.
Khi xong em có hỏi bạn nữ bảo em ko sao đâu anh.
Dạ anh cho em hỏi thì em có nguy cơ HIV không ạ, mong anh giải đáp giúp em. Em xin cảm ơn

Tuanmecsedec
27-03-2023, 06:40
Sau đó qh tầm 5p thì khi rút ra bị tuột bcs quay sang khoảng vài giây bạn thấy bạn nữ đang cầm bcs và bạn nữ nói a bị tuột bao và bạn định lấy bao đấy đeo lại nhưng em từ chối, sau đó dùng 1 bcs mới qh khoảng 3p thì ko ra nên bạn nữ đề nghị dùng tay... Sau đó chỉ dùng tay đến lúc ra ạ.
Dạ anh cho em hỏi thì em có nguy cơ HIV không ạ, mong anh giải đáp giúp em. Em xin cảm ơn

Nếu em rút ra mới bị tuột bao cao su thì không có sao.

mrlongn9x
27-03-2023, 09:48
Em xin cảm ơn ạ

mrlongn9x
27-03-2023, 10:48
Nếu em rút ra mới bị tuột bao cao su thì không có sao.
Dạ anh cho em xin phép hỏi thêm 1 câu ạ nếu bạn nữ chỉ mất vài giây là lấy được bcs ra thì không phải bị tuột bên trong phải không ạ?

SmileAndLive
27-03-2023, 11:13

Nói chung bạn lên tự đánh giá vì bạn nắm rõ thực tế nhất, tuột bao lúc rút ra thì không sao, nhưng tuột khi đang QH là có sao

Tuanmecsedec
27-03-2023, 12:47
Dạ anh cho em xin phép hỏi thêm 1 câu ạ nếu bạn nữ chỉ mất vài giây là lấy được bcs ra thì không phải bị tuột bên trong phải không ạ?

Đúng rồi em.