PDA

View Full Version : Dùng chung bấm móng tay và lăn nách với người hiv

Thanhvictor
29-03-2023, 11:48
Cho em hỏi chút ạ
Em vừa mới phát hiện bạn cùng phòng quan hệ không an toàn với nhiều người giả sử bạn đó nhiễm hiv
và thời gian vừa rồi em có dùng chung bấm móng tay và lăn khử mùi dang lăn có nắp đóng kín chung với bạn ấy
Và trong thời gian đấy em có bị gãi nách gây chảy máu
Nếu bạn ấy có máu ở nách và lăn khử mùi chung mà nách em cũng có
vết hở và cũng lăn có lây nhiễm hiv không ạ
thơi gian em lăn nách cách bạn em khoảng 20 phút
và bấm móng tay thì hôm sau em mới bấm móng tay

Tuanmecsedec
29-03-2023, 12:58
Cho em hỏi chút ạ
Em vừa mới phát hiện bạn cùng phòng quan hệ không an toàn với nhiều người giả sử bạn đó nhiễm hiv
và thời gian vừa rồi em có dùng chung bấm móng tay và lăn khử mùi dang lăn có nắp đóng kín chung với bạn ấy
Và trong thời gian đấy em có bị gãi nách gây chảy máu
Nếu bạn ấy có máu ở nách và lăn khử mùi chung mà nách em cũng có
vết hở và cũng lăn có lây nhiễm hiv không ạ
thơi gian em lăn nách cách bạn em khoảng 20 phút
và bấm móng tay thì hôm sau em mới bấm móng tay

Không có sao em.

Thanhvictor
29-03-2023, 13:07
Không có sao em.
Chắc chẵn là an toàn 100% không ạ em lo lắng quá bây giờ stress ốm sốt , tiêu chảy , lo sợ quá ạ

Thanhvictor
29-03-2023, 13:08
Không có sao em.
Vì em sợ virut nó sẽ tồn tại được ở trong lăn nách vì đóng nắp và môi trường ẩm ướt ạ :(

Tuanmecsedec
29-03-2023, 13:25
Chắc chẵn là an toàn 100% không ạ em lo lắng quá bây giờ stress ốm sốt , tiêu chảy , lo sợ quá ạ

100% an toàn em yên tâm đi.

Thanhvictor
29-03-2023, 14:39
Virut không có nơi thích hợp để nhân lên , thì dù nó còn sống cũng không có khả năng lây nhiễm phải không ạ , vì dùng chung lăn nách ẩm ướt em sợ hãi mấy ngày nay anh ạ haizz

Tuanmecsedec
29-03-2023, 14:45
Virut không có nơi thích hợp để nhân lên , thì dù nó còn sống cũng không có khả năng lây nhiễm phải không ạ , vì dùng chung lăn nách ẩm ướt em sợ hãi mấy ngày nay anh ạ haizz

100% vi rút không tồn tại như vậy.