PDA

View Full Version : Anh chị giải đáp hộ em với ạ

User
04-04-2023, 12:26
Em chào anh chị. Anh chị có thể giải đáp trường hợp của em như này giúp được với ạ.
ngày 28/2 vừa rồi sau khi liên hoan với công ty, mấy ae có rủ nhau đi massage. Trong đó thì e với bạn ktv có tăm chung bồn, có hôn môi. Sau đó bạn ktv có trườn nuru trên người em và có thể đầu dương vật của em đã chạm vào âm đạo của bạn ktv đó. Bạn ktv đó có os cho e và e có dùng tay đưa vào âm đạo của bạn đó. Sau đó e có rất lo lắng và ngày 6/3 có đi xét nghiệm cả hiv giang mai thì âm tính. Tuy nhiên e đọc trên mạng thì thấy thời điểm đó xét nghiệm thì quá sớm. Với lại chủ nhật một tuần sau đó sau khi có đi uống rượu bia về muộn không biết có phải trúng gió không thì sau mấy hôm sau e có một số vấn đề là hình như có sốt nhẹ, tiêu chảy vài ngày, có một hôm đau phần vai và nhiệt miệng và nổi mẩn đỏ sếp thanh hình chữ V ở cuống lưỡi (e có đi khám luỡi ở bệnh viện đại học y họ bảo bình thường theo dõi) và có một lần e ăn hải sản là ốc móng tay và uống một long bia thì sau bừa ăn bị dị ứng nổi mẩn đỏ trên da ngứa sáng hôm sau dậy thì đã khỏi. Ngày hôm qua 03/4 em có đi xét nhiệm hiv combo ag/ab và xn giang mai cũng âm tính. Vậy cho e hỏi e có nguy cơ bị bệnh gì không ạ. E rất hối hận mong ac giải đáp giúp ạ

Tuanmecsedec
04-04-2023, 13:04
Chủ đề: Anh chị giải đáp giúp em với ạ (https://diendanhiv.vn/threads/80377-Anh-chi-giai-dap-giup-em-voi-a)