PDA

View Full Version : Vết trầy ngã băng bằng miếng băng dán ê gâu cũ

Nguyenhan922
08-04-2023, 21:40
Mong anh chị tư vấn giúp em , e đang rất lo lắng ạ , bé nhà em đến lớp bị ngã trầy xước chân , bé nhà em không biết lại nhặt miếng ê gâu cũ của ai đó rơi ở dưới đất băng vào chỗ trầy xước anh làm ơn cho em hỏi nếu băng dán cũ đó dính máu hiv thì có khả năng lây nhiễm k ạ , có cần đi khám k ạ , e đang rất lo lắng mong a tư vấn giup em . E cảm ơn

Nguyen Ha
08-04-2023, 21:43
Mong anh chị tư vấn giúp em , e đang rất lo lắng ạ , bé nhà em đến lớp bị ngã trầy xước chân , bé nhà em không biết lại nhặt miếng ê gâu cũ của ai đó rơi ở dưới đất băng vào chỗ trầy xước anh làm ơn cho em hỏi nếu băng dán cũ đó dính máu hiv thì có khả năng lây nhiễm k ạ , có cần đi khám k ạ , e đang rất lo lắng mong a tư vấn giup em . E cảm ơn

Bạn yên tâm không có nguy cơ

Tuanmecsedec
08-04-2023, 21:44

Không có sao.

Nguyenhan922
08-04-2023, 22:13
B ơi vết trày của bé nhà mình to bị rớm cả máu ạ mà miếng egau kia cũng có vết đỏ ở egau b ạ

Nguyenhan922
08-04-2023, 22:15
B ơi vết trầy của bé nhà mình to có rớm máu mà miếng egau cũ kia có vết đỏ ạ vậy có khả năng lây nhiễm k ạ

Tuanmecsedec
09-04-2023, 06:29
B ơi vết trày của bé nhà mình to bị rớm cả máu ạ mà miếng egau kia cũng có vết đỏ ở egau b ạ

Khẳng định không có sao nhé.

Nguyenhan922
10-04-2023, 13:55
Dạ e cảm ơn anh nhiều ạ