PDA

View Full Version : Triệu chứng sau qua hệ có dùng bcs

Lilili
16-04-2023, 09:06
Xin chào anh chị có kinh nghiệm trong diễn đàn.
Em xin phép trình bày trường hợp và triệu chứng của em ạ.
Cách đay không lâu em có quan hệ vs gái md, lúc đầu cô ấy bj cho em tầm 2p, rồi đeo bao vào quan hệ tầm 30p, đó quá say nên em ngủ đi và ko có kiểm tra lại bcs (bcs lúc đó cô ấy tháo ra cho em, tuy say nhưng em có cảm giác dương vật mát nên biết là bcs đã đc cởi ra).
Sau 8 ngày em bị đau lưng, đau rất nhiều, đến mức ko nhất đồ nặng lên được. Nhưng ko có cảm với ho sốt.
Đến ngày thứ 14 em bị nhiệt miệng với đau lưỡi. Nhiệt miệng vs đau lưỡi kéo dài đến ngày 28 mới hết. Rồi sau đó tái phát lại kéo dài hơn 1 tháng nữa.
Em có test nhanh 28 ngày âm tính.
Do không kiểm tra lại bcs nên giờ em rất lo ạ. Mong anh chị tư vấn giúp em.

Tuanmecsedec
16-04-2023, 13:16
Xin chào anh chị có kinh nghiệm trong diễn đàn.
Em xin phép trình bày trường hợp và triệu chứng của em ạ.
Cách đay không lâu em có quan hệ vs gái md, lúc đầu cô ấy bj cho em tầm 2p, rồi đeo bao vào quan hệ tầm 30p, đó quá say nên em ngủ đi và ko có kiểm tra lại bcs (bcs lúc đó cô ấy tháo ra cho em, tuy say nhưng em có cảm giác dương vật mát nên biết là bcs đã đc cởi ra).
Sau 8 ngày em bị đau lưng, đau rất nhiều, đến mức ko nhất đồ nặng lên được. Nhưng ko có cảm với ho sốt.
Đến ngày thứ 14 em bị nhiệt miệng với đau lưỡi. Nhiệt miệng vs đau lưỡi kéo dài đến ngày 28 mới hết. Rồi sau đó tái phát lại kéo dài hơn 1 tháng nữa.
Em có test nhanh 28 ngày âm tính.
Do không kiểm tra lại bcs nên giờ em rất lo ạ. Mong anh chị tư vấn giúp em.

E có dùng bao cao su là không có nguy cơ.

Lilili
23-04-2023, 12:45
Dạ, nhưng em bị nhiệt miệng kéo dài hơn 2 tháng r ạ. Hết cái này lại nổi lên cái khác liên tục luôn ạ. Em tress quá. Em đọc thấy nhiệt miệng là biểu hiện của HIV nên rất lo ạ

Tuanmecsedec
23-04-2023, 13:05
Dạ, nhưng em bị nhiệt miệng kéo dài hơn 2 tháng r ạ. Hết cái này lại nổi lên cái khác liên tục luôn ạ. Em tress quá. Em đọc thấy nhiệt miệng là biểu hiện của HIV nên rất lo ạ

Em có bị gì cũng không liên quan HIV.

Lilili
23-04-2023, 17:43
Dạ, anh cho em hỏi là em vừa tiêm vacxin covid đc 1 ngày rưỡi vậy có ảnh hưởng đến KQ XN Hiv ko ạ

Tuanmecsedec
23-04-2023, 18:06
Dạ, anh cho em hỏi là em vừa tiêm vacxin covid đc 1 ngày rưỡi vậy có ảnh hưởng đến KQ XN Hiv ko ạ

Không ảnh hưởng em.

Lilili
14-05-2023, 09:49
Anh cho em hỏi em XN combo ngày thứ 32 thì kết quả có chính sát không ạ.

Tuanmecsedec
14-05-2023, 13:11
Anh cho em hỏi em XN combo ngày thứ 32 thì kết quả có chính sát không ạ.

Chính xác em.