PDA

View Full Version : Quan hệ không bcs và xuất tinh trong

sully
27-04-2023, 23:29
Em chào các anh chị QTV,
Chuyện là hôm nay em có quan hệ với bạn gái (không phải gmd). Ban đầu em có đeo bao nhưng sau bị khó ra nên tháo bao, và cô ấy có handjob cho em. Lúc này gần xuất tinh thì em hứng quá nên đã quan hệ không sử dụng bcs. Do em sắp xuất tinh nên thời gian chỉ khoảng 10-15s, nhưng vì quá hứng nên dập với tốc độ nhanh và mạnh. Cuối cùng xuất vào trong cô ấy.
Các anh chị cho em hỏi em như vậy có nguy cơ với hiv ko ạ? Vì dù là bạn gái nhưng bọn em cũng mới quen. Quan hệ xong xuôi em mới ngẫm lại thấy lo quá anh chị ạ.
Mong anh chị đi qua tư vấn giúp em ạ, nếu cần uống PEP thì em sẽ uống luôn trong mai ạ.
Em cảm ơn các anh chị nhiều.

Tuanmecsedec
28-04-2023, 04:15
Em chào các anh chị QTV,
Chuyện là hôm nay em có quan hệ với bạn gái (không phải gmd). Ban đầu em có đeo bao nhưng sau bị khó ra nên tháo bao, và cô ấy có handjob cho em. Lúc này gần xuất tinh thì em hứng quá nên đã quan hệ không sử dụng bcs. Do em sắp xuất tinh nên thời gian chỉ khoảng 10-15s, nhưng vì quá hứng nên dập với tốc độ nhanh và mạnh. Cuối cùng xuất vào trong cô ấy.
Các anh chị cho em hỏi em như vậy có nguy cơ với hiv ko ạ? Vì dù là bạn gái nhưng bọn em cũng mới quen. Quan hệ xong xuôi em mới ngẫm lại thấy lo quá anh chị ạ.
Mong anh chị đi qua tư vấn giúp em ạ, nếu cần uống PEP thì em sẽ uống luôn trong mai ạ.
Em cảm ơn các anh chị nhiều.

Em không có nguy cơ.

sully
28-04-2023, 08:15
Em chào anh Tuấn, chúc anh một ngày nhiều sức khoẻ ạ.
Anh làm ơn cho em hỏi thêm chút ạ. Tuy chỉ quan hệ ko bcs trong 10-15s nhưng vì dập nhanh nên chắc cũng phải cỡ 10-15 lần nhấp ra nhấp vô. Không biết như vậy có tăng nguy cơ không ạ?
Em cảm ơn anh

SmileAndLive
28-04-2023, 08:24
Em chào anh Tuấn, chúc anh một ngày nhiều sức khoẻ ạ.
Anh làm ơn cho em hỏi thêm chút ạ. Tuy chỉ quan hệ ko bcs trong 10-15s nhưng vì dập nhanh nên chắc cũng phải cỡ 10-15 lần nhấp ra nhấp vô. Không biết như vậy có tăng nguy cơ không ạ?
Em cảm ơn anh

Về lý thuyết thì bạn có nguy cơ, nhưng thực tế và lý thuyết đôi khi không giống nhau. Bạn còn hỏi như này thì tốt nhất bạn lên uống PEP, chấp nhận hi sinh chút để có peace of mind nhé.

sully
28-04-2023, 12:49
Anh Tuấn ơi em xin tư vấn nốt ạ :(

Tuanmecsedec
28-04-2023, 13:15
Anh Tuấn ơi em xin tư vấn nốt ạ :(

Em không có nguy cơ.

sully
28-04-2023, 23:42
Em không có nguy cơ.
Dạ anh. Em cảm ơn anh ạ.
Anh cho em hỏi thêm là dù nhấp nhiều lần nhưng trong thời gian ngắn như em (10-15s) thì có thể yên tâm không có nguy cơ phải ko ạ?

sully
29-04-2023, 00:51
Và anh cho em hỏi ở HN thì mua PEP ở đâu được ạ :(

Tuanmecsedec
29-04-2023, 06:11
Và anh cho em hỏi ở HN thì mua PEP ở đâu được ạ :(

Em điện thoại trực tiếp 0982727393 cho Tuanmecsedec tư vấn rõ hơn cho em.