PDA

View Full Version : Nguy cơ từ việc cọ xát và handjob?

chienxe
01-05-2023, 19:51
Chào ban quản trị và mọi người trong forum

Mình là nam (gay) và lần cuối xảy ra nguy cơ là 1 tháng trước, mình đang suy nghĩ có nên đi xét nghiệm không, mình có gặp một bạn nam khác và bọn mình có thủ dâm chung, cũng như lúc thủ dâm thì có cọ xát một chút, có hôn sâu và nút ngực. sau đó mình thấy da mình bị thâm lại chỗ da ngực đó nên mình hơi hoang mang, lúc ra thì bọn mình tự ra nên không có dính dịch vào nhau nhưng lúc làm chắc chắn có dịch cơ thể của cả hai ạ.

chienxe
01-05-2023, 19:53
Lí do mình hỏi là dạo này mình thấy mình đi tiểu nhiều cũng như nóng rát khi đi tiểu ạ, mình cảm ơn

Tuanmecsedec
01-05-2023, 20:18
Chào ban quản trị và mọi người trong forum

Mình là nam (gay) và lần cuối xảy ra nguy cơ là 1 tháng trước, mình đang suy nghĩ có nên đi xét nghiệm không, mình có gặp một bạn nam khác và bọn mình có thủ dâm chung, cũng như lúc thủ dâm thì có cọ xát một chút, có hôn sâu và nút ngực. sau đó mình thấy da mình bị thâm lại chỗ da ngực đó nên mình hơi hoang mang, lúc ra thì bọn mình tự ra nên không có dính dịch vào nhau nhưng lúc làm chắc chắn có dịch cơ thể của cả hai ạ.

Không có nguy cơ.

chienxe
01-05-2023, 20:24
Em cảm ơn anh ạ. Vậy cả STD/STI cũng không cần quá lo ạ?

Tuanmecsedec
01-05-2023, 20:28
Em cảm ơn anh ạ. Vậy cả STD/STI cũng không cần quá lo ạ?

Không có sao luôn.

chienxe
01-05-2023, 20:45
Không có sao luôn.

Em cảm ơn anh Tuấn rất nhiều. Nghe anh nói vậy an tâm hơn rồi ạ

chienxe
20-06-2023, 02:44
Em chào anh, em nghĩ không cần lập topic mới để tránh bị loãng ạ, em đã test định kì và âm tính với các bệnh trừ hpv (sùi mào gà) em có tìm hiểu và đọc được là hôn sâu cũng có thể lây nghiễm smg và cũng có thể ủ bệnh khá lâu mà trong test miễn phí không có làm, anh nghĩ em có nên test cho smg không ạ? Em chưa thấy có triệu chứng nhưng em muốn test cho chắc chắn thôi ạ

Em cảm ơn anh đã tư vấn cho em

Tuanmecsedec
20-06-2023, 06:24
Em chào anh, em nghĩ không cần lập topic mới để tránh bị loãng ạ, em đã test định kì và âm tính với các bệnh trừ hpv (sùi mào gà) em có tìm hiểu và đọc được là hôn sâu cũng có thể lây nghiễm smg và cũng có thể ủ bệnh khá lâu mà trong test miễn phí không có làm, anh nghĩ em có nên test cho smg không ạ? Em chưa thấy có triệu chứng nhưng em muốn test cho chắc chắn thôi ạ

Em cảm ơn anh đã tư vấn cho em

Sùi mào gà chỉ khám khi có biểu hiện thôi em.

chienxe
21-06-2023, 03:10
Dạ, vậy hôn sâu có lây nhiễm smg cao không ạ, hay là cũng không sao ạ

Em cảm ơn anh

Tuanmecsedec
21-06-2023, 06:19
Dạ, vậy hôn sâu có lây nhiễm smg cao không ạ, hay là cũng không sao ạ

Em cảm ơn anh

Trên lý thuyết thì có,nhưng ít khi bị.

chienxe
24-06-2023, 22:43
Trên lý thuyết thì có,nhưng ít khi bị.

Dạ vâng, em cảm ơn anh ạ, giờ không có biểu hiện nên không đi test được, đau đầu ghê ạ