PDA

View Full Version : Sợ máu bắn vào mắt

hieuhn
23-01-2014, 22:16
hôm nay, lúc em đi xe có dừng lại hỏi đường 1 anh, khi người ấy đưa tay lên chỉ đường cho em ( quét ngang qua mắt em) , em thấy tay anh ấy bị băng, vấn đề là miếng gạc không được gắn chặt vào tay anh ấy, có vẻ như sắp rơi. Lúc ấy em thấy cộm ở mắt như có gì bay vào, em sợ là nếu anh ấy bị hiv, máu lại bắn vào mắt em thì em có nguy cơ ? Liệu em có phải dùng pep ko?

songchungvoi_HIV
23-01-2014, 22:25
hôm nay, lúc em đi xe có dừng lại hỏi đường 1 anh, khi người ấy đưa tay lên chỉ đường cho em ( quét ngang qua mắt em) , em thấy tay anh ấy bị băng, vấn đề là miếng gạc không được gắn chặt vào tay anh ấy, có vẻ như sắp rơi. Lúc ấy em thấy cộm ở mắt như có gì bay vào, em sợ là nếu anh ấy bị hiv, máu lại bắn vào mắt em thì em có nguy cơ ? Liệu em có phải dùng pep ko?
Hoang tưởng đến thế là cùng. Bồ Tèo. Bạn làm như là vòi máu áh, máu phúng ra như vòi rồng hả???????

hieuhn
23-01-2014, 22:40
anh cho em hỏi,làm sao biết không có máu bắn vào mắt mình?

songchungvoi_HIV
23-01-2014, 22:44
anh cho em hỏi,làm sao biết không có máu bắn vào mắt mình?
Ủa????? Dễ mà. Nếu bị cắt trúng động mạch, máu phọt ra. thì dĩ nhiên bắn trúng khi người ta chỉ ngón tay về phía mình như cầm bơm kim có máu bơm máu từ ống bơm kim bắn ra. Còn tay người ta băng vậy mà hoang tưởng cho là máu bắn vô mắt

hieuhn
23-01-2014, 22:46
cái gạc nó hở ra, em sợ là những giọt máu li ti bắn về phía mình nên không nhìn thấy đc, cơ bản bởi vì lúc ấy em cũng nhìn thấy vết thương của anh ở chỗ cái gạc bị hở ra

songchungvoi_HIV
23-01-2014, 22:55
cái gạc nó hở ra, em sợ là những giọt máu li ti bắn về phía mình nên không nhìn thấy đc, cơ bản bởi vì lúc ấy em cũng nhìn thấy vết thương của anh ở chỗ cái gạc bị hở ra
Đúng là Bồ Tèo

trungan1987
24-01-2014, 00:36
Bạn hoang tưởng rùi đó... có bao h bạn thấy máu li ti bắn bao h chưa...??? bạn tưởng tượng ko ah...
Mai mốt chạy đường có vài giọt mưa bay vào mắt chắc bạn cũng dám nghĩ đó mà máu của ng chạy trc mình lắm... @@

Tuanmecsedec
24-01-2014, 07:15

Bạn lo lắng một cách không đúng.Khi tay có vết thương đã dán băng keo cá nhân thì làm gì còn máu và khi người ta đưa tay chỉ đường làm gì đến nổi máu văng ra bạn..Sắp đón năm mới rồi.TĨNH MỘNG ĐI BẠN.

Nguyen Ha
24-01-2014, 07:24

Do bạn quá lo lắng mà suy diễn ra thôi, không bao giờ có chuyện đó nhé.

Charles
24-01-2014, 07:48

Bạn nghĩ máu là cái gì mà "giọt máu li ti không nhìn thấy được"? Hoang tưởng quá mức :zk20145: