PDA

View Full Version : Bị người nhiễm HIV cào tróc da chảy máu

Tam0iso
20-05-2023, 18:17
1 tháng trước e có cự cãi giằng co với cha e, không may e bị cha e cào tróc da chảy máu trên mu bàn tay
Hôm nay e mới biết là ổng hay đi uống bia ôm nhậu nhẹt và còn đi chơi gái mại dâm, và mới biết ổng bị Hiv
Anh chị cho e hỏi e bị cha e cào xước da chảy máu như vậy e có bị lây Hiv không
E lo quá a chị ơi, a chị giúp e

Tuanmecsedec
20-05-2023, 18:24
1 tháng trước e có cự cãi giằng co với cha e, không may e bị cha e cào tróc da chảy máu trên mu bàn tay
Hôm nay e mới biết là ổng hay đi uống bia ôm nhậu nhẹt và còn đi chơi gái mại dâm, và mới biết ổng bị Hiv
Anh chị cho e hỏi e bị cha e cào xước da chảy máu như vậy e có bị lây Hiv không
E lo quá a chị ơi, a chị giúp e

Không có sao.

Tam0iso
20-05-2023, 18:28
Không có sao.

Dạ anh ơi, lúc đó e không nhìn thấy rõ là tay cha ổng có dính máu của ổng hay không
Lỡ như tay ổng dính máu rồi cào chảy máu tay e như vậy e có bị lây không anh

Tuanmecsedec
20-05-2023, 19:36
Dạ anh ơi, lúc đó e không nhìn thấy rõ là tay cha ổng có dính máu của ổng hay không
Lỡ như tay ổng dính máu rồi cào chảy máu tay e như vậy e có bị lây không anh

Tuanmecsedec khẳng định không có sao.

Tam0iso
21-05-2023, 01:58
Tuanmecsedec khẳng định không có sao.

Em sợ em nói không rõ, nên e còn lo lắm anh ơi
Vì cha em ổng hay đi nhậu nhẹt còn đi bia ôm gái mại dâm nữa nên ổng bị HIV trước khi sảy ra vụ cào tróc da e nữa
E sợ ổng bị HIV từ trước rồi sau đó ổng cào chảy máu tay của e nên e sợ bị ổng lây cho e lắm a ơi, mong a chị giúp e

Tuanmecsedec
21-05-2023, 06:18
Em sợ em nói không rõ, nên e còn lo lắm anh ơi
Vì cha em ổng hay đi nhậu nhẹt còn đi bia ôm gái mại dâm nữa nên ổng bị HIV trước khi sảy ra vụ cào tróc da e nữa
E sợ ổng bị HIV từ trước rồi sau đó ổng cào chảy máu tay của e nên e sợ bị ổng lây cho e lắm a ơi, mong a chị giúp e

Tư vấn không sao thì yên tâm đi nhé.

Tam0iso
21-05-2023, 11:24
Dạ em cảm ơn anh, e cũng đỡ lo hơn rồi, mong sao đừng có biến cố nào xảy ra liên quan tới Hiv nữa