PDA

View Full Version : QHTD với GMD có bao, OS không bao miệng có vết nhiệt

galatus
02-06-2023, 22:06
Em chào anh/ chị trên diễn dàn ạ. Nhờ mọi người tư vấn giúp em TH của em ạ
1 tuần trước em có đi GMD và có OS với GMD khi miệng đang bị nhiệt miệng và không dùng bao. Trong khi quan hệ thì em có dùng bcs
Nay em định đi xét nghiệm mà bên trung tâm bảo còn sớm quá nên chưa xn được ạ, họ bảo sau 3 tuần nữa thì mới xn. Anh/ chị tư vấn giúp em xem hành vị của em có nguy cơ cao không ạ? Em lo quá ạ.
Cảm ơn anh/ chị nhiều ạ

Nguyen Ha
02-06-2023, 22:35
Em chào anh/ chị trên diễn dàn ạ. Nhờ mọi người tư vấn giúp em TH của em ạ
1 tuần trước em có đi GMD và có OS với GMD khi miệng đang bị nhiệt miệng và không dùng bao. Trong khi quan hệ thì em có dùng bcs
Nay em định đi xét nghiệm mà bên trung tâm bảo còn sớm quá nên chưa xn được ạ, họ bảo sau 3 tuần nữa thì mới xn. Anh/ chị tư vấn giúp em xem hành vị của em có nguy cơ cao không ạ? Em lo quá ạ.
Cảm ơn anh/ chị nhiều ạ

QHTD có sử dụng bcs là không có nguy cơ. Os không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.

galatus
02-06-2023, 22:43
Em cảm ơn chị ạ, em định 2 tuần nữa đi xn cho yên tâm hoàn toàn. Khi đó đủ thời gian 3 tuần thì xn được chưa ạ? hay phải đợi lâu hơn vậy ạ?

Tuanmecsedec
03-06-2023, 06:11
Em cảm ơn chị ạ, em định 2 tuần nữa đi xn cho yên tâm hoàn toàn. Khi đó đủ thời gian 3 tuần thì xn được chưa ạ? hay phải đợi lâu hơn vậy ạ?

Em muốn xét nghiệm phải để đúng 4 tuần trở lên,xét nghiệm sớm không chính xác.

galatus
03-06-2023, 07:26
Em cảm ơn anh ạ