PDA

View Full Version : Mong anh chị giải đáp ạ

Nguyen an1
10-06-2023, 18:03
Em chào anh/chị
Hôm 15/3 em có đi massage và có cho bạn nhân viên nữ oral sex. sau hôm đó em quá lo lắng nên đã dùng pep khẩn cấp 72h và sau khi uống 1 tháng em có đi tes nhanh kết quả âm tính . Đến hôm 4/6 tính ra cũng đủ 12 tuần em có đi test nhanh ở bệnh viện kết quả âm tính với hiv thì kết quả đó em đã đảm bảo 100% không bị hiv không ạ

Tuanmecsedec
10-06-2023, 18:12
Em chào anh/chị
Hôm 15/3 em có đi massage và có cho bạn nhân viên nữ oral sex. sau hôm đó em quá lo lắng nên đã dùng pep khẩn cấp 72h và sau khi uống 1 tháng em có đi tes nhanh kết quả âm tính . Đến hôm 4/6 tính ra cũng đủ 12 tuần em có đi test nhanh ở bệnh viện kết quả âm tính với hiv thì kết quả đó em đã đảm bảo 100% không bị hiv không ạ

Cho dù em có thật sự nguy cơ luôn thì kết quả này em đã an toàn 100%,huống chi là em không có nguy cơ HIV.

SmileAndLive
12-06-2023, 08:09
Em chào anh/chị

OS là no risk, KQ của bạn đã chứng minh điều đó