PDA

View Full Version : Xin tư vấn về trường hợp DV nằm trọn trong AD

phalin
20-06-2023, 13:51
Hi anh Tuấn,

Cách đây 1 tuần em có massage nuru với GMD. Trong lúc massage, GMD có thực hiện những điểm sau:
1. Cạ đầu DV với đầu AD của GMD, có dùng gel bôi trơn
2. Sau đó, GMD chủ động có đút toàn bộ DV của em vào AD của GMD. (Không nhấp nhịp nào)
Nhưng do em không chịu được, sợ xuất tinh ra nên em rút ra gay sau đó 10 giây.
3. Tiếp theo, em đeo bao và quan hệ với GMD như bình thường.

Như vậy, trường hợp của em nguy cơ ở điểm (1) và (2) có cao không?

Em xin cảm ơn bác.

Tuanmecsedec
20-06-2023, 14:02
Hi anh Tuấn,

Cách đây 1 tuần em có massage nuru với GMD. Trong lúc massage, GMD có thực hiện những điểm sau:
1. Cạ đầu DV với đầu AD của GMD, có dùng gel bôi trơn
2. Sau đó, GMD chủ động có đút toàn bộ DV của em vào AD của GMD. (Không nhấp nhịp nào)
Nhưng do em không chịu được, sợ xuất tinh ra nên em rút ra gay sau đó 10 giây.
3. Tiếp theo, em đeo bao và quan hệ với GMD như bình thường.

Như vậy, trường hợp của em nguy cơ ở điểm (1) và (2) có cao không?

Em xin cảm ơn bác.
Những gì em kể không có nguy cơ.

phalin
17-07-2023, 12:59
Hi anh Tuấn,

Em xin cảm ơn anh đã tư vấn cho trường hợp của em.
Để chắc chắn em đã đi kiểm tra xét nghiệm combo Ab/Ag tại ngày thứ 18 và 32, tất cả đều âm tính.

Nhân tiện đây, em xin phép chia sẻ trải nghiệm (diễn biến tâm lý) của em trong một tháng vừa qua để các bạn đọc có thể tham khảo:
1. Ngày đầu tiên: Em có quan hệ với GMD, có dùng BCS. Nhưng 10s đầu tiên, em không đeo bao do GMD chủ động đút DV vào AD. Có OS không bao.
2. Ngày thứ 2, em bắt đầu lo lắng khi đọc các bài viết liên quan tới quan hệ TD không an toàn trên google (cả tiếng Anh + tiếng Việt).
Lúc này hoang mang cực độ từ ngày này. Luôn ở trong trạng thái suy nghĩ quá nhiều (có dấu hiệu sang chấn tâm lý). Đểm ngủ không ngon, toàn dậy sớm lúc 3-4h sáng.
3. Ngày thứ 6, em có triệu chứng đi tiểu nhiều + buốt rát đầu lỗ tiểu -> Lúc này, em nghĩ mọi thứ cực kì tồi tệ vì mình bị lậu thì khả năng bị HIV cũng rất cao.
4. Ngày thứ 7, em đi khám, có xét nghiệm dịch niệu đạo, kết quả Âm tính với lậu. Nhưng bị viêm niệu đạo do khuẩn gram ++ => cái này có thể do kết quả của việc OS không an toàn.
5. Ngày thứ 8, em bắt đầu đọc đi đọc lại nhiều bài viết của diễn đàn này và tư vấn của anh Tuấn + post bài viết trên này để xin tư vấn của anh Tuấn.
Khi đó em mới cảm thấy nhẹ nhõm hơn. Nhưng vẫn thấy lo lắng.
6. Ngày thứ 9 tới 18, em suy nghĩ bình tâm hơn. Nhưng vẫn vào diễn đàn đọc đi đọc lại nhiều bài tư vấn trên này để tự đánh giá khả năng bị của mình.
Nhưng rồi em thấy bình tâm hơn khi nghĩ tới việc nếu như mình bị HIV thì cũng phải chấp nhận và đối diện với sự thật.
Vì thực sự cuộc sống có quá nhiều yếu tố bất ngờ, không thể kiểm soát được. Chỉ biết vượt lên số phận mà thôi.
7. Ngày thứ 18, em có đi xét nghiệm combo Ab/Ag, lúc nãy em thấy nhẹ nhõm hơn nhiều. Mặc dù mình tinh chắc 80% kết quả Âm tính.
8. Từ ngày thứ 18 tới 31, em không còn nghĩ nhiều về chuyện bị nhiễm HIV nữa. Nhưng vẫn thi thoảng có suy nghĩ mình vẫn có khả năng bị.
9. Ngày thứ 32, em đi xét nghiệm combo Ab/Ag, kết quả âm tính. Tới lúc này, em không còn nghĩ nhiều nữa về trường hợp của mình.

Đó là trải nghiệm của em trong thời gian qua.
Một lần nữa, em xin cảm ơn anh Tuấn và mọi người đã dành thời gian đê tư vấn cho mọi người để có thể vượt qua những sang chấn tâm lý trong thời gian đầu.