PDA

View Full Version : Nguy cơ cho vợ

Kelacloi123
21-06-2023, 20:02
Mấy anh chị ơi,xin tư vấn giúp tôi vấn đề này.23 ngày trước tôi có qh với gmd có dùng bcs nhưng trong tình trạng say xỉn.tôi được tư vấn uống pep sau 40h.hôm nay là ngày 21 uống
Tôi đang dấu vợ và quan hệ rất an toàn.
Nhưng hôm nay khi quan hệ xong trong khi tháo bcs thì bị dính tinh dịch lên tay,tôi có lau nhẹ vào quần.ngay sau đó vợ tôi lấy tay bắt chặt lấy tay tôi,vì đang dấu vợ nên tôi không biết xử lý thế nào
Xin cho hỏi như vậy vợ tôi có nguy cơ gì không ạ,xin cám ơn anh chị nhiều

Tuanmecsedec
21-06-2023, 20:13
Mấy anh chị ơi,xin tư vấn giúp tôi vấn đề này.23 ngày trước tôi có qh với gmd có dùng bcs nhưng trong tình trạng say xỉn.tôi được tư vấn uống pep sau 40h.hôm nay là ngày 21 uống
Tôi đang dấu vợ và quan hệ rất an toàn.
Nhưng hôm nay khi quan hệ xong trong khi tháo bcs thì bị dính tinh dịch lên tay,tôi có lau nhẹ vào quần.ngay sau đó vợ tôi lấy tay bắt chặt lấy tay tôi,vì đang dấu vợ nên tôi không biết xử lý thế nào
Xin cho hỏi như vậy vợ tôi có nguy cơ gì không ạ,xin cám ơn anh chị nhiều

Vợ không có sao.

Kelacloi123
21-06-2023, 20:18
Dạ anh,thời gian từ khi xuất tinh đến khi chạm tay cô ấy khoảng 1 phút ạ.em không chắc cô ấy có dùng tay bôi lên mắt miệng không ạ,nếu như dính vào mắt thì có nguy cơ không anh

Tuanmecsedec
21-06-2023, 20:35
Dạ anh,thời gian từ khi xuất tinh đến khi chạm tay cô ấy khoảng 1 phút ạ.em không chắc cô ấy có dùng tay bôi lên mắt miệng không ạ,nếu như dính vào mắt thì có nguy cơ không anh

Tư vấn Vợ bạn không sao nhé.

Kelacloi123
21-06-2023, 20:49
Dạ anh,cho em hỏi thêm tí,.lỡ tuy dịch dính vào tay em sau đó dính sang tay vợ.sau đó vợ em dùng tay dính tinh dịch đó bôi vào mắt thì có nguy cơ không anh

Tuanmecsedec
21-06-2023, 21:04
Dạ anh,cho em hỏi thêm tí,.lỡ tuy dịch dính vào tay em sau đó dính sang tay vợ.sau đó vợ em dùng tay dính tinh dịch đó bôi vào mắt thì có nguy cơ không anh

Khẳng định 1 lần nữa không có nguy cơ.

Kelacloi123
27-06-2023, 09:14
Dạ anh ơi cho em hỏi.em uống pep được 5 phút thì quan hệ với vợ.vậy có ảnh hưởng tới thuốc không anh

Tuanmecsedec
27-06-2023, 13:32
Dạ anh ơi cho em hỏi.em uống pep được 5 phút thì quan hệ với vợ.vậy có ảnh hưởng tới thuốc không anh

Không ảnh hưởng đến thuốc.

Kelacloi123
30-06-2023, 17:00
Dạ mấy anh xin tư vấn giúp ạ.hôm nay là ngày uống PEP cuối của em.
Do đang dấu vợ nên em thường hay tự xử,chuyện không có gì cho đến chiều nay
Khi em tự xử xong chưa kịp lau thì có dùng tay dính tinh dịch cầm vào điện thoại.1 phút sau thì vợ em xông vào đột ngột kiểm tra đt em(nghi em ngoai tinh).sau đó vợ em có dùng tay cầm đt dính tich dịch đó dụi mạnh vào mắt...
Cho em hỏi như vậy vợ em có nguy cơ không ạ(vì trên điện thoại có dính tinh dịch của em).tay vợ em lúc này vẫn còn ướt do mới rửa chén xong ạ

Tuanmecsedec
30-06-2023, 20:11
Dạ mấy anh xin tư vấn giúp ạ.hôm nay là ngày uống PEP cuối của em.
Do đang dấu vợ nên em thường hay tự xử,chuyện không có gì cho đến chiều nay
Khi em tự xử xong chưa kịp lau thì có dùng tay dính tinh dịch cầm vào điện thoại.1 phút sau thì vợ em xông vào đột ngột kiểm tra đt em(nghi em ngoai tinh).sau đó vợ em có dùng tay cầm đt dính tich dịch đó dụi mạnh vào mắt...
Cho em hỏi như vậy vợ em có nguy cơ không ạ(vì trên điện thoại có dính tinh dịch của em).tay vợ em lúc này vẫn còn ướt do mới rửa chén xong ạ

Không có sao.

Kelacloi123
30-06-2023, 20:19
Nếu tinh dịch có tiếp xúc vào mắt vợ em thì có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
30-06-2023, 20:33
Nếu tinh dịch có tiếp xúc vào mắt vợ em thì có nguy cơ không ạ

Ban quản trị không tư vấn chữ nếu,chỉ tư vấn đang mắc phải và kể rõ đàng hoàn.

Kelacloi123
30-06-2023, 20:47
Dạ anh,em xin nói rõ ạ.em uống viên pep thứ 28 lúc 9h sáng nay
Khoảng 15h thì em có hành vi tự xử và xuất tinh.tay có dính tinh dịch sau đó cầm điện thoại sử dụng
1 phút sau đó vợ em xông vào phòng đột ngột và cầm lấy đt của em kiểm tra.sau đó cô ấy dụi tay mạnh vào mắt mình
Cho em hỏi: tinh dịch em dính vào điện thoai,sau đó vợ em dùng tay cầm lấy điện thoại dính tinh dịch đó và chà mạnh vào mắt
Như vậy vợ em có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
30-06-2023, 21:10
Dạ anh,em xin nói rõ ạ.em uống viên pep thứ 28 lúc 9h sáng nay
Khoảng 15h thì em có hành vi tự xử và xuất tinh.tay có dính tinh dịch sau đó cầm điện thoại sử dụng
1 phút sau đó vợ em xông vào phòng đột ngột và cầm lấy đt của em kiểm tra.sau đó cô ấy dụi tay mạnh vào mắt mình
Cho em hỏi: tinh dịch em dính vào điện thoai,sau đó vợ em dùng tay cầm lấy điện thoại dính tinh dịch đó và chà mạnh vào mắt
Như vậy vợ em có nguy cơ không ạ

Không có sao.

Kelacloi123
30-06-2023, 21:17
Dạ anh thời gian em xuất tinh đến khi vợ có quệt vào mắt khoảng 2phut anh ạ

Tuanmecsedec
30-06-2023, 21:32
Dạ anh thời gian em xuất tinh đến khi vợ có quệt vào mắt khoảng 2phut anh ạ

Không có sao đâu.

Kelacloi123
30-06-2023, 21:50
Dạ,em cám ơn anh nhiều ạ

Kelacloi123
15-07-2023, 18:47
Mấy anh tư vấn giúp em với ạ.em có nguy cơ qh với GMD trong khi say xỉn và được tư vấn uống pep.
Em đã uống xong 28v cách đây được 15 ngày,
Hôm nay em đi tắm trong lúc lau mặt ko để ý có lau qua vết mụn bị chảy máu 1 đường dài nhưng em không biết.sau đó 1 phút em vào ôm vợ thì vợ mới nói
Em hoảng hốt ra lau thì thấy 1 dòng máu tươi đanh chảy.em không biết máu có dính vào người vợ em không nữa
Xin hỏi như vậy vợ em có nguy cơ gì không ạ

Tuanmecsedec
15-07-2023, 18:51
Mấy anh tư vấn giúp em với ạ.em có nguy cơ qh với GMD trong khi say xỉn và được tư vấn uống pep.
Em đã uống xong 28v cách đây được 15 ngày,
Hôm nay em đi tắm trong lúc lau mặt ko để ý có lau qua vết mụn bị chảy máu 1 đường dài nhưng em không biết.sau đó 1 phút em vào ôm vợ thì vợ mới nói
Em hoảng hốt ra lau thì thấy 1 dòng máu tươi đanh chảy.em không biết máu có dính vào người vợ em không nữa
Xin hỏi như vậy vợ em có nguy cơ gì không ạ
Không có sao đâu em.

Kelacloi123
15-07-2023, 18:58
Dạ anh ơi mặt vợ em cũng nhiều mụn bọc lắm,máu em có vảy vào mặt vợ thì sao không anh.em chưa cho vợ biết tình trạng của em nên cũng không biết sử lý thế nào

Tuanmecsedec
15-07-2023, 19:08
Dạ anh ơi mặt vợ em cũng nhiều mụn bọc lắm,máu em có vảy vào mặt vợ thì sao không anh.em chưa cho vợ biết tình trạng của em nên cũng không biết sử lý thế nào

Tuanmecsedec khẳng định không sao cho dù thế nào.

Kelacloi123
15-07-2023, 19:15
Dạ anh,cho em hỏi kĩ xíu.ý là em tắm xong kiểu chạy vào nựng vợ
Em ôm vợ kiểu em đứng vợ ngồi ,sau đó vợ em ngửa mặt lên thì thấy mặt em chảy 1 đường máu dài.em lo máu em vảy vào mặt vợ ạ.thật sự vậy thì vợ em có nguy cơ không anh

Tuanmecsedec
15-07-2023, 20:14
Dạ anh,cho em hỏi kĩ xíu.ý là em tắm xong kiểu chạy vào nựng vợ
Em ôm vợ kiểu em đứng vợ ngồi ,sau đó vợ em ngửa mặt lên thì thấy mặt em chảy 1 đường máu dài.em lo máu em vảy vào mặt vợ ạ.thật sự vậy thì vợ em có nguy cơ không anh

Không có sao.

Kelacloi123
18-07-2023, 09:08
Anh chị tư vấn giúp em
Em có nguy cơ khi quan hệ gmd trong khi say xỉn được bác sĩ tư vấn uống pep sau 45 h nguy cơ.
Em đã uống đủ 28 viên cách đây 10 ngày
Sáng hôm nay em đánh răng bị chảy máu,sau đó 30 giây em có vô tình hắt xì vào mắt vợ
Em có kiểm tra thì thấy miệng có máu dưới chân răng
Cho em hỏi như vậy vợ em có nguy cơ gì không ạ

Thanh Hiep
18-07-2023, 10:03
Anh chị tư vấn giúp em
Em có nguy cơ khi quan hệ gmd trong khi say xỉn được bác sĩ tư vấn uống pep sau 45 h nguy cơ.
Em đã uống đủ 28 viên cách đây 10 ngày
Sáng hôm nay em đánh răng bị chảy máu,sau đó 30 giây em có vô tình hắt xì vào mắt vợ
Em có kiểm tra thì thấy miệng có máu dưới chân răng
Cho em hỏi như vậy vợ em có nguy cơ gì không ạ
Vợ bạn không có nguy cơ

Kelacloi123
18-07-2023, 10:06
Dạ anh ,miệng em chảy máu và văng vào mắt vợ anh ạ.em đang lo ạ

Thanh Hiep
18-07-2023, 10:12
Dạ anh ,miệng em chảy máu và văng vào mắt vợ anh ạ.em đang lo ạ
Không có sao đâu bạn.

Kelacloi123
18-07-2023, 15:15