PDA

View Full Version : Giúp em với !!!

Lê văn ba
23-06-2023, 06:56
Chiều hôm trước em đang rọc giấy thì bị dao cắt giấy cứa 1 đường ở ngón tay . Sau đó khoảng 1 tiếng em có đi vui vẻ ko lành mạnh với gái mại dâm . Em ko quan hệ . Nhưng có dùng tay để cho vào âm đạo khoảng 3 phút ( ngón tay bị cứa lúc nãy ) . Liệu em có khả năng lây nhiễm HIV ko vậy . E lo quá . Lúc đó vết thương ở ngón tay ko chảy máu nữa . Nhưng vẫn còn đau và rướm dịch màu hồng đậm . Mong tin từ anh chị

Tuanmecsedec
23-06-2023, 07:26
Chiều hôm trước em đang rọc giấy thì bị dao cắt giấy cứa 1 đường ở ngón tay . Sau đó khoảng 1 tiếng em có đi vui vẻ ko lành mạnh với gái mại dâm . Em ko quan hệ . Nhưng có dùng tay để cho vào âm đạo khoảng 3 phút ( ngón tay bị cứa lúc nãy ) . Liệu em có khả năng lây nhiễm HIV ko vậy . E lo quá . Lúc đó vết thương ở ngón tay ko chảy máu nữa . Nhưng vẫn còn đau và rướm dịch màu hồng đậm . Mong tin từ anh chị

Nếu sau 1 tiếng mà không còn chảy máu thì không sao.

Lê văn ba
23-06-2023, 07:37
Nếu sau 1 tiếng mà không còn chảy máu thì không sao.

Vậy là em ko cần dùng pep hả anh
Ko có nguy cơ hay nguy cơ thấp vậy anh

Tuanmecsedec
23-06-2023, 07:39
Vậy là em ko cần dùng pep hả anh
Ko có nguy cơ hay nguy cơ thấp vậy anh

Không cần dùng em.

Lê văn ba
23-06-2023, 10:28
Không cần dùng em.

Vâng . Anh cho em hỏi vết thương còn rướm dịch màu hồng đậm cũng ko bị lây nhiễm ah anh Tuấn

Thanh Hiep
23-06-2023, 10:56
Vâng . Anh cho em hỏi vết thương còn rướm dịch màu hồng đậm cũng ko bị lây nhiễm ah anh Tuấn
Không sao bạn