PDA

View Full Version : Nữ cho nam vét máng, có nguy cơ không?

Beheo123
25-06-2023, 00:52
Em là nữ. Do lần quan hệ với 1 bạn nước ngoài, đang làm việc ở Việt Nam!. Em có dùng bcs. Nhưng lúc ảnh vét máng thì kg. Em kg biết bị phái nam vét máng có bị nguy cơ kg ah. Anh chị vui lòng giải toả giúp em. E cám ơn ah.!!! Chúc anh chị em 1 ngày hạnh phúc!!!!

Tuanmecsedec
25-06-2023, 06:18
Em là nữ. Do lần quan hệ với 1 bạn nước ngoài, đang làm việc ở Việt Nam!. Em có dùng bcs. Nhưng lúc ảnh vét máng thì kg. Em kg biết bị phái nam vét máng có bị nguy cơ kg ah. Anh chị vui lòng giải toả giúp em. E cám ơn ah.!!! Chúc anh chị em 1 ngày hạnh phúc!!!!

Anh ấy dùng miệng kích dục thì người có nguy cơ là anh ấy chứ không phải là em.

Beheo123
25-06-2023, 20:44
Anh ấy dùng miệng kích dục thì người có nguy cơ là anh ấy chứ không phải là em.
Vậy nếu em dùng miệng kích thích lại cho đối phương thì có nguy cơ kg ah? Mong anh tư vấn ah!!
Em có đọc mấy bài trước, nói môi trường kềm trong nước bọt gì đó nên kg nguy cơ. Em cũng không hiểu lắm. Mong anh tư vấn giúp em rõ ah.

Tuanmecsedec
25-06-2023, 22:14
Vậy nếu em dùng miệng kích thích lại cho đối phương thì có nguy cơ kg ah? Mong anh tư vấn ah!!
Em có đọc mấy bài trước, nói môi trường kềm trong nước bọt gì đó nên kg nguy cơ. Em cũng không hiểu lắm. Mong anh tư vấn giúp em rõ ah.

Nếu em dùng miệng thì em có nguy cơ.

SmileAndLive
26-06-2023, 11:36

Bạn quen được anh khoai tây thì chắc đọc được Tiếng Anh, xem bạn này bạn nhé

The most common STD after oral sex is nongonococcal urethritis (NGU), often due to normal oral bacteria. When not due to chlamydia, which is not transmitted by oral sex, NGU is never serious and usually causes no problem in men's sex partners, so it's not a serious worry. Other possibilities are gonorrhea, herpes due to HSV-1, and syphilis. All these are rare outcomes of oral sex. There is controversy about HIV; it is exceedingly rare after oral sex, if transmission occurs at all.

By MEDICAL PROFESSIONALH. Hunter Handsfield, M.D. (https://www.medhelp.org/user_profiles/show/239123)https://www.medhelp.org/RoR/images/blank.png <time class="mh_timestamp" data-timestamp="1269195543" datetime="2010-03-21T14:19:03-04:00" title="Sunday, March 21, 2010 at 2:19:03 PM EDT" style="color: rgb(120, 144, 156);">Mar 22, 2010</time>