PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với GMD và bị tuột bao

deptraitaianhsai
02-07-2023, 22:51
Hôm nay em có QHTD với gái MD. Sau khi gái mại dâm nằm trên xong rút bao ra thì em không thấy bao đâu,không nhìn thấy bao ở đầu âm đạo, khả năng bị tuột lúc GMD rút ra và vẫn trong âm đạo. Sau đó em đi rửa luôn. Thì cho em hỏi khả năng lây nhiễm HIV của em ạ? Em cần uông Pep không ạ?

Tuanmecsedec
03-07-2023, 03:58
Hôm nay em có QHTD với gái MD. Sau khi gái mại dâm nằm trên xong rút bao ra thì em không thấy bao đâu,không nhìn thấy bao ở đầu âm đạo, khả năng bị tuột lúc GMD rút ra và vẫn trong âm đạo. Sau đó em đi rửa luôn. Thì cho em hỏi khả năng lây nhiễm HIV của em ạ? Em cần uông Pep không ạ?

Nếu rút ra mà em bị tuột bao cao su thì không sao.

deptraitaianhsai
03-07-2023, 06:18
Nếu rút ra mà em bị tuột bao cao su thì không sao.
Nhưng lúc em rút ra thì em đã không thấy bao đâu rồi, em không rõ là tuột lúc nào. lúc đó gmd chỉ nằm ở trên và hoạt động được 2” thôi là em bảo đổi tư thế rồi ạ. Vậy có làm sao không anh Tuấn

Tuanmecsedec
03-07-2023, 07:50
Nhưng lúc em rút ra thì em đã không thấy bao đâu rồi, em không rõ là tuột lúc nào. lúc đó gmd chỉ nằm ở trên và hoạt động được 2” thôi là em bảo đổi tư thế rồi ạ. Vậy có làm sao không anh Tuấn

Nếu em nói không biết tuột lúc nào là có nguy cơ đó em,em có thể điện thoại trực tiếp 0982727393 tư vấn rõ hơn cho em,có gì còn giúp em.

deptraitaianhsai
03-07-2023, 22:29
dạ sáng này e có đi khám và uống pep rồi ạ. cám ơn a rất nhiều

SmileAndLive
04-07-2023, 08:06
dạ sáng này e có đi khám và uống pep rồi ạ. cám ơn a rất nhiều

Bạn đã uống thì uống đúng giờ và đủ liều, sau khi uống hết thì đi XN Combo và quay lại đây báo KQ bạn nhé

deptraitaianhsai
07-07-2023, 22:38
Em chào các anh. Các anh cho em hỏi, trong khoảng thời gian uống pep chờ kết quả thì quan hệ với bạn gái có làm sao không anh?

Tuanmecsedec
08-07-2023, 04:47
Em chào các anh. Các anh cho em hỏi, trong khoảng thời gian uống pep chờ kết quả thì quan hệ với bạn gái có làm sao không anh?

Nếu thật sự có nguy cơ mà đang điều trị phơi nhiễm thì phải bảo vệ cho bạn gái,đến khi có kết quả an toàn.

deptraitaianhsai
08-07-2023, 23:36
Vâng a. Sau bao lâu thì xét nghiệm lại thì mình yên tâm quan hệ không bao với bạn gái hả anh

Nguyen Ha
09-07-2023, 00:36
Vâng a. Sau bao lâu thì xét nghiệm lại thì mình yên tâm quan hệ không bao với bạn gái hả anh

Sau nguy cơ 12 tuần thì xét nghiệm.