PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có bcs và os không bao gây trầy xước đầu rảnh dương vật

Huydangkkk
03-07-2023, 14:03
Nguy cơ của em là bạn nữ OS bằng miệng không trầy xước sau đó quan hệ tình dục bằng BCS và xuất vào bao cao su.
Liền sau 10p sau bạn nữ OS bằng miệng dương vật của e có trầy xước (em không biết) sau đó có quan hệ tình dục có sử dụng BCS sau e thấy rát rát, quan hệ đc 1-2p em rút ra không quan hệ và đi rửa thì thấy có bị trầy xướt thì nguy cơ của em có cao HIV ko ạ… nhờ bác sĩ tư vấn giúp em vs ạ… nguy cơ có HIV cao ko ạ… em cám ơn

Tuanmecsedec
03-07-2023, 14:09
Nguy cơ của em là bạn nữ OS bằng miệng không trầy xước sau đó quan hệ tình dục bằng BCS và xuất vào bao cao su.
Liền sau 10p sau bạn nữ OS bằng miệng dương vật của e có trầy xước (em không biết) sau đó có quan hệ tình dục có sử dụng BCS sau e thấy rát rát, quan hệ đc 1-2p em rút ra không quan hệ và đi rửa thì thấy có bị trầy xướt thì nguy cơ của em có cao HIV ko ạ… nhờ bác sĩ tư vấn giúp em vs ạ… nguy cơ có HIV cao ko ạ… em cám ơn

Với HIV thì em không có sao,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi kích dục bằng miệng.

Huydangkkk
03-07-2023, 14:12
Dạ em cám ơn anh…. Tại em sợ bạn nữ trong miệng có vết nhiệt miệng vs có chảy máu chân răng thì nguy cơ em cao ko ạ… e lo lắng mấy bữa nay về H ạ������…. Nguy cơ của e đã được 24 ngày kể từ ngày có hành vi trên ạ… e có cần đi xn hiv hay các bệnh tình dục khác ko ạ… em cám ơn ạ

Tuanmecsedec
03-07-2023, 14:13
Dạ em cám ơn anh…. Tại em sợ bạn nữ trong miệng có vết nhiệt miệng vs có chảy máu chân răng thì nguy cơ em cao ko ạ… e lo lắng mấy bữa nay về H ạ������…. Nguy cơ của e đã được 28 ngày kể từ ngày có hành vi trên ạ… e có cần đi xn hiv hay các bệnh tình dục khác ko ạ… em cám ơn ạ

Em yên tâm với HIV không có nguy cơ.

Huydangkkk
03-07-2023, 14:16
Dạ em cám ơn ạ… dạ tại bữa có ng tư vấn cho e làm e hoang mang bữa giờ ạ…e sợ bữa giờ ko dám tiếp xúc vs ai luôn ạ… vs hiv thì em ko cần làm xét nghiệm nữa à bác… còn mấy bệnh td khác thì nên xn ko ạ… hiện tại thì e thấy bth ạ… hiện tại sau nguy cơ đc 24 ngày rồi ạ… em sợ bệnh H nên e muốn hỏi cho chắc ạ có nên làm xét nghiệm ko ạ… em cám ơn nhiều ạ

Tuanmecsedec
03-07-2023, 14:19
Dạ em cám ơn ạ… dạ tại bữa có ng tư vấn cho e làm e hoang mang bữa giờ ạ…e sợ bữa giờ ko dám tiếp xúc vs ai luôn ạ… vs hiv thì em ko cần làm xét nghiệm nữa à bác… còn mấy bệnh td khác thì nên xn ko ạ… hiện tại thì e thấy bth ạ

Với HIV em không cần xét nghiệm,còn các bệnh tình khác em sau 4 tuần xét nghiệm.

Huydangkkk
03-07-2023, 14:22
Dạ như lậu là e ko cần xn nữa đko ạ… dạ tại theo em biết lậu tầm tuần 10 ngày là phát rồi pk ạ… giờ e đợi đủ 4 tuần làm các xn khác về bệnh tình dục pk ạ… em cám ơn bác nhiều ạ

SmileAndLive
04-07-2023, 08:07
Dạ như lậu là e ko cần xn nữa đko ạ… dạ tại theo em biết lậu tầm tuần 10 ngày là phát rồi pk ạ… giờ e đợi đủ 4 tuần làm các xn khác về bệnh tình dục pk ạ… em cám ơn bác nhiều ạ

Kiểu gì bạn chả đi XN vậy đi XN H luôn và báo lại KQ nhé !

Huydangkkk
25-07-2023, 11:06
E chào a chị ở diễn đàn, nhờ a chị tư vấn giúp em với ạ. Dưới đây là nguy cơ mới của e ạ… do lần say sỉn đi massa ạ…. Nhờ a chị tư vấn giúp e vs ạ
- bạn nữ bị hiv có quan hệ tình dục bằng miệng và em có xuất vào trong miệng
- sau đó quan hệ tình dục bằng bcs và xuất vào bcs
—-> nguy cơ em có cao không ạ,,, em lo lắm ạ, tại sau này e mới bt bạn nữ đó bị hiv

Thanh Hiep
25-07-2023, 11:08
E chào a chị ở diễn đàn, nhờ a chị tư vấn giúp em với ạ. Dưới đây là nguy cơ mới của e ạ… do lần say sỉn đi massa ạ…. Nhờ a chị tư vấn giúp e vs ạ
—-> nguy cơ em có cao không ạ,,, em lo lắm ạ, tại sau này e mới bt bạn nữ đó bị hiv
Bạn không có nguy cơ hiv, nhưng có nguy cơ cac bệnh tình dục khác với hành vi os.

Tuanmecsedec
25-07-2023, 14:09

Không có nguy cơ HIV.

Huydangkkk
25-07-2023, 16:59
Dạ em cảm ơn mấy anh nhiều ạ… em lo lắng mấy bữa nay ăn ko xuống luôn ạ… em cảm ơn mấy anh nhiều ạ