PDA

View Full Version : Os massage 69

Văn tâm
05-07-2023, 23:53
Em xin chào anh chị ạ.tình hình là hôm qua lúc say rượu em có đi massage 69.trong lúc massage gái massage có os cho em khoảng 10p thì em out.còn em có os lại cho gái massage tầm 40s ,em chỉ liếm ko sâu chắc được 6-7 cái là em ko os nữa,( cho là dưới 1p đi) anh chị cho em hỏi em có nguy cơ như thế nào với các bệnh xã hội và hiv ko ạ,và cho em hỏi thêm em os vậy khả năng em bị smg hay lậu ở miệng cao ko ạ,em nghe nói lậu ở miệng rất nguy hiểm,em cảm ơn anh chị

Tuanmecsedec
06-07-2023, 04:45
Em xin chào anh chị ạ.tình hình là hôm qua lúc say rượu em có đi massage 69.trong lúc massage gái massage có os cho em khoảng 10p thì em out.còn em có os lại cho gái massage tầm 40s ,em chỉ liếm ko sâu chắc được 6-7 cái là em ko os nữa,( cho là dưới 1p đi) anh chị cho em hỏi em có nguy cơ như thế nào với các bệnh xã hội và hiv ko ạ,và cho em hỏi thêm em os vậy khả năng em bị smg hay lậu ở miệng cao ko ạ,em nghe nói lậu ở miệng rất nguy hiểm,em cảm ơn anh chị

Em có nguy cơ các bệnh tình dục khi kích dục bằng miệng,còn HIV thì không sao.

Văn tâm
06-07-2023, 07:59
Dạ,anh cho em hỏi thêm,ý em là lúc em os cho gái massage tầm 40s thì em có bị lâu smg hay lậu ở miệng ko anh,vì em nghe nó smg với lậu nếu tiếp xúc ở đau sẽ lây ở đó.và cho e xin hỏi 1 khi người bị smg và lậu thì virut sẽ ở khắp cơ thể hay chỉ bị ở vùng bệnh ( ví dụ bị lậu ở miệng thì virut chỉ ở miệng hay có ở trong cả cơ quan sinh dục) em cảm ơn anh chị

Văn tâm
06-07-2023, 08:02
Dạ,em xin hỏi 1 câu cuối nữa thôi ạ,ví dụ gái massage bị tình dục,khi os cho em thì 100% em bị lây hay khả năng cao bị lây,em cảm ơn ạ

Nguyen Ha
06-07-2023, 10:19
Dạ,em xin hỏi 1 câu cuối nữa thôi ạ,ví dụ gái massage bị tình dục,khi os cho em thì 100% em bị lây hay khả năng cao bị lây,em cảm ơn ạ

Nếu người kia mang mầm bệnh mà os cho bạn thì khả năng bạn có nguy cơ với các bệnh tình dục đó, lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b. Lậu và mào gà theo dõi triệu chứng, viêm gan và giang mai xét nghiệm sau nguy cơ 4 tuần.

Văn tâm
06-07-2023, 12:04
Dạ,cho em hỏi lậu ở miệng thì mình quan sát triệu chứng gì ạ? Vì em muốn hỏi em os cho bạn nữ 40s và cũng chỉ có vài cái ở ngoài,em muốn hỏi là os vậy em có khả năng lây smg hay lậu ở miệng của em ko thôi ạ

Tuanmecsedec
06-07-2023, 14:02
Dạ,cho em hỏi lậu ở miệng thì mình quan sát triệu chứng gì ạ? Vì em muốn hỏi em os cho bạn nữ 40s và cũng chỉ có vài cái ở ngoài,em muốn hỏi là os vậy em có khả năng lây smg hay lậu ở miệng của em ko thôi ạ

Nếu em dùng miệng thì em bị ở miệng,còn nếu Nữ dùng miệng kích thích dương vật thì bị ở dương vật.

Văn tâm
06-07-2023, 15:20
Nếu em dùng miệng thì em bị ở miệng,còn nếu Nữ dùng miệng kích thích dương vật thì bị ở dương vật.
Dạ,cho em hỏi câu chốt ạ,em os khoảng 30-40s thôi anh,em có nguy cơ ko anh,em cảm ơn

Nguyen Ha
06-07-2023, 18:16
Dạ,cho em hỏi câu chốt ạ,em os khoảng 30-40s thôi anh,em có nguy cơ ko anh,em cảm ơn

Nếu chắc chỉ khoảng 30- 40 giây thì không có nguy cơ.

Văn tâm
06-07-2023, 20:12
Nếu chắc chỉ khoảng 30- 40 giây thì không có nguy cơ.
Dạ,em cảm ơn nhiều ạ,lúc đầu em ko hỉu nên hỏi hơi nhiều ạ,em đã lên diễn đàn và tìm hiểu kỹ rồi ạ,em cảm ơn ạ