PDA

View Full Version : Không quan hệ chỉ sóc cho ra và có bú vú và móc âm đạo

deemroixa
23-07-2023, 18:04
Hello anh tuấn em có câu hỏi em có gặp gái mại dâm không quan hệ chỉ bảo gái mại dâm sóc cho ra và em có bú mút ngực gái mại dâm cho tay vào âm đạo không sâu cả 2 ngón giữa 2 bên tay không có bị xước và vết thương hở em có rửa với xà bông cả chục lần không bị sót
chỗ phần bìu em có vết xước hở miệng cỡ gần 1cm không chảy máu nữa ạ
trong trường hợp em có nguy cơ với hiv không ạ em mút ngực gái mại dâm 2 bên khoảng chưa đến 1 phút xong thôi em móc âm đạo gái mại dâm và gái mại dâm sóc cho ra thôi ạ

Tuanmecsedec
23-07-2023, 19:27
Hello anh tuấn em có câu hỏi em có gặp gái mại dâm không quan hệ chỉ bảo gái mại dâm sóc cho ra và em có bú mút ngực gái mại dâm cho tay vào âm đạo không sâu cả 2 ngón giữa 2 bên tay không có bị xước và vết thương hở em có rửa với xà bông cả chục lần không bị sót
chỗ phần bìu em có vết xước hở miệng cỡ gần 1cm không chảy máu nữa ạ
trong trường hợp em có nguy cơ với hiv không ạ em mút ngực gái mại dâm 2 bên khoảng chưa đến 1 phút xong thôi em móc âm đạo gái mại dâm và gái mại dâm sóc cho ra thôi ạ

Không có nguy cơ.

deemroixa
23-07-2023, 20:24
Không có nguy cơ.
Chỗ bìu em có vết xước cách đây 2-3 hôm lúc rửa vẫn sót ấy anh ạ
với lúc xuất gái mại dâm có dùng khăn có săn ở giường lau dương vật anh ạ
lúc mút núm vú gái mại dâm em mút khoảng hơn phút a ạ không để ý có bị chảy máu trên vú không nữa :(

Tuanmecsedec
23-07-2023, 20:30
Chỗ bìu em có vết xước cách đây 2-3 hôm lúc rửa vẫn sót ấy anh ạ
với lúc xuất gái mại dâm có dùng khăn có săn ở giường lau dương vật anh ạ
lúc mút núm vú gái mại dâm em mút khoảng hơn phút a ạ không để ý có bị chảy máu trên vú không nữa :(

Khẳng định không có nguy cơ nhé.

deemroixa
24-07-2023, 08:22
Khẳng định không có nguy cơ nhé.
vậy là em an toàn trong trưởng hợp và hành vi em trình bày phải không ạ

Thanh Hiep
24-07-2023, 08:34
vậy là em an toàn trong trưởng hợp và hành vi em trình bày phải không ạ
Không có nguy cơ, không có sao