PDA

View Full Version : Qhtd có dùng bcs, sau đó tháo bcs và kích dục bằng tay

tuannguyen13355
26-07-2023, 07:04
Em chào tất cả các anh chị admin và các anh chị trong diễn đàn ạ
em nhờ mọi người tư vấn giúp trường hợp của em ạ
Hôm qua em có qhtd với gmd có dùng bcs, nhưng do có sử dụng rượu bia nên em không xtinh được. Sau đó gmd có tháo bcs và kích dục bằng tay cho em ạ. Trong thời gian đó em có chạm vào âm đạo của gmd có dính dịch, rồi em tự kích dục bằng tay cho em. Vậy các anh chị cho em hỏi là em có nguy cơ hiv không ạ
Em cám ơn các anh chị rất nhiều ạ

Thanh Hiep
26-07-2023, 08:28
Em chào tất cả các anh chị admin và các anh chị trong diễn đàn ạ
em nhờ mọi người tư vấn giúp trường hợp của em ạ
Hôm qua em có qhtd với gmd có dùng bcs, nhưng do có sử dụng rượu bia nên em không xtinh được. Sau đó gmd có tháo bcs và kích dục bằng tay cho em ạ. Trong thời gian đó em có chạm vào âm đạo của gmd có dính dịch, rồi em tự kích dục bằng tay cho em. Vậy các anh chị cho em hỏi là em có nguy cơ hiv không ạ
Em cám ơn các anh chị rất nhiều ạ
Không có nguy cơ bạn

tuannguyen13355
26-07-2023, 18:06
Dạ sáng nay thì em thấy rát ngứa ở đầu dv. Cho em hỏi thêm 1 lần nữa là em có cần phải xn hay dùng thuốc gì không ạ hoặc cần làm gì không ạ?
em cám ơn ạ

Thanh Hiep
27-07-2023, 09:39
Dạ sáng nay thì em thấy rát ngứa ở đầu dv. Cho em hỏi thêm 1 lần nữa là em có cần phải xn hay dùng thuốc gì không ạ hoặc cần làm gì không ạ?
em cám ơn ạ
Không cần bạn

Tuanmecsedec
27-07-2023, 19:32
em cám ơn ạ

Em không có nguy cơ,không cần uống thuốc phơi nhiễm.