PDA

View Full Version : Thắc mắc máu ngoài môi trường cần được giải đáp

lelamhung
28-07-2023, 16:32
Anh chị ơi có thể nào giải đáp cho em thắc mắc này được ko?
em có đọc một bài thế này
E chào AC ạ. E có 1 câu hỏi mong anh chị tư vấn giúp em. Em có handjob 1 bạn nam, e lại đang bị đau mắt đỏ nên hay dụi. Khi sóc e thấy có dính ít dịch trong trong ban đầu, r khi bạn ấy xuất tinh tay em có dính tinh dịch bạn đó và dụi mắt. E nghe nói tinh dịch vào mắt dễ có nguy cơ H ạ. Mong anh chị tư vấn giúp em
Khi nào bạn dùng tay vạch mí mắt bạn ra và dụi như hình này mới có nguy cơ

Ban quản trị tư vấn là có nguy cơ nếu tay dụi thẳng vào tròng mắt, em có đọc trong diễn đàn mình là nếu tinh dịch ra khỏi môi trường ngoài dính lên tay là virut bất hoạt liền,sao trong trường hợp này nếu tinh dịch dính vào tay mà dụi thẳng vào tròng mắt lại có nguy cơ ạ? Ko phải virut dính lên tay là bất hoạt rồi sao a chị?
có thể nào giải thích cho em được ko?

Tuanmecsedec
28-07-2023, 17:02
Anh chị ơi có thể nào giải đáp cho em thắc mắc này được ko?
em có đọc một bài thế này
E chào AC ạ. E có 1 câu hỏi mong anh chị tư vấn giúp em. Em có handjob 1 bạn nam, e lại đang bị đau mắt đỏ nên hay dụi. Khi sóc e thấy có dính ít dịch trong trong ban đầu, r khi bạn ấy xuất tinh tay em có dính tinh dịch bạn đó và dụi mắt. E nghe nói tinh dịch vào mắt dễ có nguy cơ H ạ. Mong anh chị tư vấn giúp em
Khi nào bạn dùng tay vạch mí mắt bạn ra và dụi như hình này mới có nguy cơ

Ban quản trị tư vấn là có nguy cơ nếu tay dụi thẳng vào tròng mắt, em có đọc trong diễn đàn mình là nếu tinh dịch ra khỏi môi trường ngoài dính lên tay là virut bất hoạt liền,sao trong trường hợp này nếu tinh dịch dính vào tay mà dụi thẳng vào tròng mắt lại có nguy cơ ạ? Ko phải virut dính lên tay là bất hoạt rồi sao a chị?
có thể nào giải thích cho em được ko?

Bản quản trị chỉ tư vấn vấn đề đang mắc phải và kể rõ ràng,ban quản trị không tư vấn kiểu câu hỏi mơ hồ,suy diễn.Còn hỏi sao tư vấn như vậy thì ráng mà chịu nhé.Chứ đừng kiểu hỏi tinh dịch vào mắt,hỏi sao tư vấn như vậy nhé.