PDA

View Full Version : Anh chị trong diễn đàn giúp em với ạ

Mazino01
02-08-2023, 17:03
Nhờ a tuấn và các anh chi trong diễn đàn giúp em
đêm qua uống quá chén rồi bạn bè có rủ đi massage,
lúc đầu thì e có dùng tay cho vào AĐ của b gái massage, sau đó do say quá nên e ngủ thiếp đi để cho bạn massage bóp đầu , tay , chân , lưng ( chỉ cho dầu massage vào đấm bóp toàn thân chứ ko có kích dục hay gì cả). Hết ca 60p thì bạn nhân viên gọi e dậy và về. Về đến nhà thì e kiểm tra trên người thấy nhiều chỗ bị xướt đau rát
1. Lưng e có mụn nên mấy nốt mụn bị vỡ xước
2. Ở tay và chân bị chớt 2 nốt khoảng 0,5cm rỉ máu ( đến h vẫn còn xót )
e lần đầu đi massage nên e sợ bị lây bệnh quá.
Các a chị tư vấn giúp em trường hợp của em nv có bị lấy hiv hoặc các bệnh giang mai, sủi màu gà … ko ạ
em cảm ơn ac nhiều

Tuanmecsedec
02-08-2023, 17:59
Nhờ a tuấn và các anh chi trong diễn đàn giúp em
đêm qua uống quá chén rồi bạn bè có rủ đi massage,
lúc đầu thì e có dùng tay cho vào AĐ của b gái massage, sau đó do say quá nên e ngủ thiếp đi để cho bạn massage bóp đầu , tay , chân , lưng ( chỉ cho dầu massage vào đấm bóp toàn thân chứ ko có kích dục hay gì cả). Hết ca 60p thì bạn nhân viên gọi e dậy và về. Về đến nhà thì e kiểm tra trên người thấy nhiều chỗ bị xướt đau rát
1. Lưng e có mụn nên mấy nốt mụn bị vỡ xước
2. Ở tay và chân bị chớt 2 nốt khoảng 0,5cm rỉ máu ( đến h vẫn còn xót )
e lần đầu đi massage nên e sợ bị lây bệnh quá.
Các a chị tư vấn giúp em trường hợp của em nv có bị lấy hiv hoặc các bệnh giang mai, sủi màu gà … ko ạ
em cảm ơn ac nhiều

Những gì em kể không có sao.

Mazino01
02-08-2023, 18:17
A tuấn ơi mấy vết trớt rỉ máu như vậy ko lây bệnh gì phải ko a. E đọc 1 số bài viết trc đấy trong diễn đàn thì phải 2 vết thương hở đang chảu máu chạm vào nhau thì mới lấy dc phải ko a.
vết thương của em trớt rỉ máu thì ko thể lây dc hiv hay bệnh gì phải ko a

Tuanmecsedec
02-08-2023, 19:57
A tuấn ơi mấy vết trớt rỉ máu như vậy ko lây bệnh gì phải ko a. E đọc 1 số bài viết trc đấy trong diễn đàn thì phải 2 vết thương hở đang chảu máu chạm vào nhau thì mới lấy dc phải ko a.
vết thương của em trớt rỉ máu thì ko thể lây dc hiv hay bệnh gì phải ko a

Khẳng định 100% em không có nguy cơ nhé.

Mazino01
02-08-2023, 20:41
A nói vậy em yên tâm rùi. Em cảm ơn a nhiều. Chúc a và các ac trong diễn đàn nhiều sức khoẻ, hạnh phúc

Mazino01
03-08-2023, 06:40
A tuấn và các anh chị cho em hỏi thêm 1 câu với ạ. Các vết xước rỉ máu của e là do bạn nhân viên massage. Anh cho e hỏi nếu trường hợp bạn nhân viên cố tình làm xướt tay, chân , và lưng em để lây nhiễm bệnh thì với vết thương trớt và rỉ máu như vậy cũng ko thể lây bệnh được phải ko anh.

Tuanmecsedec
03-08-2023, 06:42
A tuấn và các anh chị cho em hỏi thêm 1 câu với ạ. Các vết xước rỉ máu của e là do bạn nhân viên massage. Anh cho e hỏi nếu trường hợp bạn nhân viên cố tình làm xướt tay, chân , và lưng em để lây nhiễm bệnh thì với vết thương trớt và rỉ máu như vậy cũng ko thể lây bệnh được phải ko anh.

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa em không có nguy cơ nhé.