PDA

View Full Version : Lo lắng lây nhiễm HIV

Bìnhk
05-08-2023, 06:14
Trường hợp của em là em có quen 1bạn gây trên mạng, chiều hôm qua bạn đó có đến phòng em chơi, nơi chuyện bạn ấy nằm lên người của em, nhưng 2 người chúng em vẫn mặc quần lót, chúng em chỉ cọ dương vật vào nhau nhưng phía trong quần lót, trong lúc cọ xát dịch của 2 người đều thấm ra ngoài quần lót. Anh cho em hỏi nếu dịch của 2 người đều thấm ra ngoài quần lót rồi chúng em vẫn cọ xát vào nhau thì dịch chạm vào nhau. Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ

Tuanmecsedec
05-08-2023, 06:17
Trường hợp của em là em có quen 1bạn gây trên mạng, chiều hôm qua bạn đó có đến phòng em chơi, nơi chuyện bạn ấy nằm lên người của em, nhưng 2 người chúng em vẫn mặc quần lót, chúng em chỉ cọ dương vật vào nhau nhưng phía trong quần lót, trong lúc cọ xát dịch của 2 người đều thấm ra ngoài quần lót. Anh cho em hỏi nếu dịch của 2 người đều thấm ra ngoài quần lót rồi chúng em vẫn cọ xát vào nhau thì dịch chạm vào nhau. Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ

100% không có sao.

Bìnhk
05-08-2023, 06:33
Anh Tuấn cho em hỏi .là trong lúc em và người đó bị thấm dịch ra ngoài quần lót, chúng em vẫn cọ xát vào nhau 1 lát nữa mới thôi. Cho em hỏi trong lúc cọ xát dịch thấm ra quần lót rồi lại thấm vào đầu dương vật. Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không anh

Tuanmecsedec
05-08-2023, 06:36
Anh Tuấn cho em hỏi .là trong lúc em và người đó bị thấm dịch ra ngoài quần lót, chúng em vẫn cọ xát 1 lát nữa mới thôi. Cho em hỏi trong lúc cọ xát dịch thấm ra quần lót rồi lại thấm vào đầu dương vật. Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không anh

Tuanmecsedec khẳng định không nguy cơ nhé.

Bìnhk
05-08-2023, 06:38
Em cảm ơn Anh Tuấn nhiều. Như vậy là em không có nguy cơ lây nhiễm HIV và em không cần phải uống thuốc phơi nhiễm phải không ạ

Tuanmecsedec
05-08-2023, 06:52
Em cảm ơn Anh Tuấn nhiều. Như vậy là em không có nguy cơ lây nhiễm HIV và em không cần phải uống thuốc phơi nhiễm phải không ạ

Nên đọc lại những gì đã được tư vấn.

Bìnhk
05-08-2023, 06:58
Em cảm ơn Anh Tuấn. Được anh tư vấn không có nguy cơ lây nhiễm. Vậy là em yên tâm không còn lo lắng suy nghĩ gì về HIV nữa