PDA

View Full Version : Các anh chị tư vấn giúp em ạ

Tint
08-08-2023, 16:49
Kính chào anh Tuấn và các anh chị ạ
Em muốn hỏi về nguy cơ của em ạ
Cách đây 1 tuần em có quan hệ với 3 cô gái MD liên tiếp
1. Cô thứ nhất: mới cởi đồ và bj khoảng 1 phút nhưng thấy không hợp nên cho cô ấy về.
2. Cô thứ 2: có BJ, cho tay sâu vào AĐ khoảng 5 phút, tay em chỉ có xước măng rô nhẹ. Sau đó quan hệ có BCS 3 đến 4 tư thế, lúc thì cô ấy ở trên, lúc thì em. Tuy nhiên sau đó bạn ấu kêu mệt nên bạn ấy đề nghị đổi cô khác.
3. Cô thứ 3: em chỉ sờ bên ngoài âm đạo, có hôn sâu 2 lần ( nút lưỡi) khoảng 30 giây mỗi lần. Quan hệ có BCS 2 tư thế: cô ấy ở trên và doggy khoảng 30 phút thì ra. Cô này khá gầy nên em hơi sợ.
Hôm nay được 1 tuần, em bị sốt, ho, đau họng và nhức mỏi xương khớp. Em thấy lo quá nên muốn hỏi các anh chị tư vấn giúp em xem có nguy cơ không ạ. Em cũng không bị stress nhưng khi thấy sốt với đau họng thì stress từ sáng tới giờ luôn ạ.
Em cảm ơn nhiều!

Tuanmecsedec
08-08-2023, 20:19
Kính chào anh Tuấn và các anh chị ạ
Em muốn hỏi về nguy cơ của em ạ
Cách đây 1 tuần em có quan hệ với 3 cô gái MD liên tiếp
1. Cô thứ nhất: mới cởi đồ và bj khoảng 1 phút nhưng thấy không hợp nên cho cô ấy về.
2. Cô thứ 2: có BJ, cho tay sâu vào AĐ khoảng 5 phút, tay em chỉ có xước măng rô nhẹ. Sau đó quan hệ có BCS 3 đến 4 tư thế, lúc thì cô ấy ở trên, lúc thì em. Tuy nhiên sau đó bạn ấu kêu mệt nên bạn ấy đề nghị đổi cô khác.
3. Cô thứ 3: em chỉ sờ bên ngoài âm đạo, có hôn sâu 2 lần ( nút lưỡi) khoảng 30 giây mỗi lần. Quan hệ có BCS 2 tư thế: cô ấy ở trên và doggy khoảng 30 phút thì ra. Cô này khá gầy nên em hơi sợ.
Hôm nay được 1 tuần, em bị sốt, ho, đau họng và nhức mỏi xương khớp. Em thấy lo quá nên muốn hỏi các anh chị tư vấn giúp em xem có nguy cơ không ạ. Em cũng không bị stress nhưng khi thấy sốt với đau họng thì stress từ sáng tới giờ luôn ạ.
Em cảm ơn nhiều!

Những gì kể với HIV không có nguy cơ.

Tint
08-08-2023, 20:25
Những gì kể với HIV không có nguy cơ.

Dạ em cảm ơn anh. Nhưng hôm nay em thấy nhiều triệu chứng quá nên em lo quá ạ. Chân em mỏi không nhấc lên được lại còn hơi sốt và ho, đau họng nữa ạ.

Tuanmecsedec
08-08-2023, 20:45
Dạ em cảm ơn anh. Nhưng hôm nay em thấy nhiều triệu chứng quá nên em lo quá ạ. Chân em mỏi không nhấc lên được lại còn hơi sốt và ho, đau họng nữa ạ.

Yên tâm đi nhé.

Tint
09-08-2023, 06:03
Yên tâm đi nhé.

Dạ em cảm ơn anh. Hôm nay em đỡ sốt nhưng vẫn ho và mỏi chân quá huhu. Anh tư vấn em cũng yên tâm nhưng thấy TC vẫn cứ nghĩ linh tinh hihi

Tint
09-08-2023, 18:09
Yên tâm đi nhé.

Được anh Tuấn tư vấn, em bớt lo nghĩ nhiều nhưng từ sáng đến giờ em cũng tìm hiểu về các bài viết liên quan TC và tư vấn của anh Tuấn trên diễn đàn mình, đọc nhiều quá lại nghĩ linh tinh mặc dù biết hiv không xác định qua triệu chứng nhưng lại lo nghĩ quá. Huhu