PDA

View Full Version : Em hoang mang không biết có bị HIV không, xin các anh tư vấn ạ.

Tmq
09-08-2023, 20:43
Xin nhờ các anh/chị tư vấn với ạ.
Ngày 31/7 rồi em có đi mát xa ở 1 tiệm hớt tóc gội đầu kích dục. Bạn nữ có ngậm trà nóng và BJ cho em khoảng 10s thì em ra trong miệng bạn đó. Trước đó thì bạn đó có dùng khăn giấy lau qua dv của em. Hiện em thấy dv em ko bị xước hay chảy máu, tiểu rùng mình, và đầu nóng ấm. Liệu em có bị HIV không ạ? Ngay sau đó 1 ngày (1/8) em có đi xét nghiệm ở DiaG và kết quả âm tính ạ.
Mong các anh/chị tư vấn giúp em với ạ em hoang mang quá.
Em xin cảm ơn ạ.

Tuanmecsedec
09-08-2023, 21:23
Xin nhờ các anh/chị tư vấn với ạ.
Ngày 31/7 rồi em có đi mát xa ở 1 tiệm hớt tóc gội đầu kích dục. Bạn nữ có ngậm trà nóng và BJ cho em khoảng 10s thì em ra trong miệng bạn đó. Trước đó thì bạn đó có dùng khăn giấy lau qua dv của em. Hiện em thấy dv em ko bị xước hay chảy máu, tiểu rùng mình, và đầu nóng ấm. Liệu em có bị HIV không ạ? Ngay sau đó 1 ngày (1/8) em có đi xét nghiệm ở DiaG và kết quả âm tính ạ.
Mong các anh/chị tư vấn giúp em với ạ em hoang mang quá.
Em xin cảm ơn ạ.

Những gì em kể không có nguy cơ HIV.

Tmq
10-08-2023, 09:51
Những gì em kể không có nguy cơ HIV.

Em cảm ơn anh.
Em thấy khi kéo bqd ra, trên dv em có 1 vết bớt đỏ, nó ko chảy máu, ko rách, ko nổi cộm lên, mà nhìn như 1 đường đỏ ạ.
Vậy dv em có bị tổn thương ko anh và nó có nguy cơ bị lây HIV ko ạ?

Tuanmecsedec
10-08-2023, 13:28
Em cảm ơn anh.
Em thấy khi kéo bqd ra, trên dv em có 1 vết bớt đỏ, nó ko chảy máu, ko rách, ko nổi cộm lên, mà nhìn như 1 đường đỏ ạ.
Vậy dv em có bị tổn thương ko anh và nó có nguy cơ bị lây HIV ko ạ?

Không có sao em.

Tmq
10-08-2023, 15:08
Không có sao em.

Dạ em cảm ơn anh ạ.
Em có cần đi xét nghiệm ko anh? Chờ 21 ngày nếu âm tính là chắc chắn ko bị đúng ko ạ?

Tuanmecsedec
10-08-2023, 15:23
Dạ em cảm ơn anh ạ.
Em có cần đi xét nghiệm ko anh? Chờ 21 ngày nếu âm tính là chắc chắn ko bị đúng ko ạ?

Không có nguy cơ thì xét nghiệm làm gì cho phí tiền.

Tmq
10-08-2023, 15:47
Không có nguy cơ thì xét nghiệm làm gì cho phí tiền.

Dạ em cảm ơn anh ạ.

Tmq
17-08-2023, 07:48
Dạ em cảm ơn anh ạ.
Dạ anh ơi cho em hỏi, nếu lỡ trong lúc bạn nữ dùng khăn giấy lau dv em (do dv em có các bợn trắng mà bạn bảo là do em tự xử bám vào) mà dv em chảy máu thì khi bạn ấy BJ cho em, em có nguy cơ mắc HIV ko ạ? Hiện em đang thấy dv em bình thường, ko có vết thương nào, ko có biểu hiện lạ như chảy dịch trắng, cháy máu, mụn rộp,... Nhưng em vẫn hoang mang ko biết lúc ấy thì có bị thương ko ạ.

Thanh Hiep
17-08-2023, 09:27
Dạ anh ơi cho em hỏi, nếu lỡ trong lúc bạn nữ dùng khăn giấy lau dv em (do dv em có các bợn trắng mà bạn bảo là do em tự xử bám vào) mà dv em chảy máu thì khi bạn ấy BJ cho em, em có nguy cơ mắc HIV ko ạ? Hiện em đang thấy dv em bình thường, ko có vết thương nào, ko có biểu hiện lạ như chảy dịch trắng, cháy máu, mụn rộp,... Nhưng em vẫn hoang mang ko biết lúc ấy thì có bị thương ko ạ.
Không sao đâu bạn

Tmq
17-08-2023, 09:50
Không sao đâu bạn

Dạ em cảm ơn anh.
Vậy là kể cả khi dv bị vết thương thì cũng ko có nguy cơ HIV ạ?

Thanh Hiep
17-08-2023, 10:12
Dạ em cảm ơn anh.
Vậy là kể cả khi dv bị vết thương thì cũng ko có nguy cơ HIV ạ?
Không có nguy cơ bạn

Tmq
17-08-2023, 11:25
Không có nguy cơ bạn
E cảm ơn anh