PDA

View Full Version : Nhờ Anh Tuấn & Chị Hà tư vấn giúp em, hoang mang quá ạ !!

Daiphatgia123
12-08-2023, 18:19
Xét nghiệm test nhanh hiv và combo pt cobass tại medlatec Âm tính sau gần 4 tháng ( thiếu 10 ngày ) và giang mai sau 3 tháng Âm tính. Thì mình đã chắc chắn khẳng định là hoàn toàn ko bị nhiễm hiv và giang mai ko ạ ?
Nguy cơ của em là quan hệ với gmd có sử dụng bcs, nhưng khi về 1 ngày thì thấy trên phía trên dương vật (trên phía gốc dương vật chừng 2cm) có 1 vết trầy nhỏ có máu nhưng ko biết là có lúc trước và sau quan hệ.
Em xin chân thành cám ơn Anh/chị ạ !

Tuanmecsedec
13-08-2023, 06:09
Xét nghiệm test nhanh hiv và combo pt cobass tại medlatec Âm tính sau gần 4 tháng ( thiếu 10 ngày ) và giang mai sau 3 tháng Âm tính. Thì mình đã chắc chắn khẳng định là hoàn toàn ko bị nhiễm hiv và giang mai ko ạ ?
Nguy cơ của em là quan hệ với gmd có sử dụng bcs, nhưng khi về 1 ngày thì thấy trên phía trên dương vật (trên phía gốc dương vật chừng 2cm) có 1 vết trầy nhỏ có máu nhưng ko biết là có lúc trước và sau quan hệ.
Em xin chân thành cám ơn Anh/chị ạ !

Ngay cả em có nguy cơ thật sự luôn thì kết quả đó em đã an toàn 100%,huốn chi em không có nguy cơ.

Daiphatgia123
20-08-2023, 15:14
Anh tuấn ơi,cho em hỏi:
Vợ em và em từ lúc mang bầu tới lúc sinh em bé là được 1 năm 4 tháng chưa có phát sinh quan hệ,nhưng bữa giờ bị phát ban ngứa ngáy nổi đỏ từng mảng lớn ở nách,mông,bụng, em đọc trên google thấy rất giống phát ban nổi mề đay do HIV, nên rất lo lắng.
Em thì mới xét nghiệm 4 tháng Âm tính kể từ ngày quan hệ vs GMD
Em rất lo,ko biết dùng chung vật dụng hằng ngày như dao cạo râu.. có lây bệnh ko anh ?

Tuanmecsedec
20-08-2023, 15:33
Anh tuấn ơi,cho em hỏi:
Vợ em và em từ lúc mang bầu tới lúc sinh em bé là được 1 năm 4 tháng chưa có phát sinh quan hệ,nhưng bữa giờ bị phát ban ngứa ngáy nổi đỏ từng mảng lớn ở nách,mông,bụng, em đọc trên google thấy rất giống phát ban nổi mề đay do HIV, nên rất lo lắng.
Em thì mới xét nghiệm 4 tháng Âm tính kể từ ngày quan hệ vs GMD
Em rất lo,ko biết dùng chung vật dụng hằng ngày như dao cạo râu.. có lây bệnh ko anh ?

Em nên đọc lại bài tư vấn ở trên.

Daiphatgia123
04-09-2023, 18:06
Em vừa mới test nhanh hiv sau 5 tháng,kết quả âm tính. Anh tuấn cho em hỏi test nhanh này chính xác như ag/ab ko anh ơi
Em xin lỗi vì cứ post hỏi anh hoài, vì thật sự em rất lo lắng, em thì ko sao, em chỉ sợ lây cho vợ con...
Mong anh tuấn hồi âm. Em cảm ơn

Tuanmecsedec
04-09-2023, 18:10
Em vừa mới test nhanh hiv sau 5 tháng,kết quả âm tính. Anh tuấn cho em hỏi test nhanh này chính xác như ag/ab ko anh ơi
Em xin lỗi vì cứ post hỏi anh hoài, vì thật sự em rất lo lắng, em thì ko sao, em chỉ sợ lây cho vợ con...
Mong anh tuấn hồi âm. Em cảm ơn

Khẳng định 1 lần nữa 100% an toàn.

Daiphatgia123
04-09-2023, 19:00
Dạ em cảm ơn anh Tuấn rất nhiều.
Lần này là lần chốt cuối cùng và ko còn suy nghĩ về nó nữa để sống tốt hơn tích cực hơn ko dám tái phạm nữa.
Cảm ơn anh đã tạo ra diễn đàn này, mái nhà và nơi giải tỏa hoang mang cho anh em nương tựa.
Thật sự cảm ơn Anh và mọi người.