PDA

View Full Version : Va vào kệ đựng đồ rửa mặt bị xước tay chảy máu

deemroixa
17-08-2023, 21:08
E chào các anh
cho em hỏi nay say quá em có đi tìm gmd để giải toả em không quan hệ chỉ yêu cầu họ dùng tay làm cho em ra khoảng 30p em có dùng tay có đi bao cao su vào tay và nghịch âm đạo gmd chủ yếu chỉ xoa ở ngoài tay dùng xoa âm đạo gmd không bị xước nhưng bên tay còn lại em không may va vào phần kệ để đồ dùng ở trên bồn rửa mặt ở trong phòng tắm có chảy máu xước 1 vết khoảng 2cm hở và chảy máu nhưng tay ấy em chỉ để kê sau vai gmd và có xoa đầu ti gmd không cho vết thương ấy chạm với dịch âm đạo
cho em hỏi nguy cơ của em và vết xước em cọ phải ở kệ trong nhà tắm ấy có nguy cơ nào không ạ

Tuanmecsedec
17-08-2023, 21:08
E chào các anh
cho em hỏi nay say quá em có đi tìm gmd để giải toả em không quan hệ chỉ yêu cầu họ dùng tay làm cho em ra khoảng 30p em có dùng tay có đi bao cao su vào tay và nghịch âm đạo gmd chủ yếu chỉ xoa ở ngoài tay dùng xoa âm đạo gmd không bị xước nhưng bên tay còn lại em không may va vào phần kệ để đồ dùng ở trong phòng tắm có chảy máu xước 1 vết khoảng 2cm hở và chảy máu nhưng tay ấy em chỉ để kê sau vai gmd và có xoa đầu ti gmd không cho vết thương ấy chạm với dịch âm đạo
cho em hỏi nguy cơ của em và vết xước em cọ phải ở kệ trong nhà tắm ấy có nguy cơ nào không ạ

Không có nguy cơ.

deemroixa
17-08-2023, 21:11
Không có nguy cơ.
Cho em hỏi tay em cọ vào phần kệ ấy bị xước khá to ở phần ngón tay em a ạ nhưng em không có tiếp xúc phần vết thương vào dịch âm đạo chỉ vê ti gmd
còn lại em chỉ nghịch âm đạo và bảo gmd sóc cho ra thời gian khá lâu ạ

Tuanmecsedec
17-08-2023, 21:12
Cho em hỏi tay em cọ vào phần kệ ấy bị xước khá to ở phần ngón tay em a ạ nhưng em không có tiếp xúc phần vết thương vào dịch âm đạo chỉ vê ti gmd
còn lại em chỉ nghịch âm đạo và bảo gmd sóc cho ra thời gian khá lâu ạ

Khẳng định không có nguy cơ nhé.

deemroixa
18-08-2023, 09:16
Khẳng định không có nguy cơ nhé.
Cho em hỏi thêm lúc xong em có đi vào nhà tắm để rửa lại lúc ấy em không biết tay trái mình bị xước chảy máu như vậy đến kho về nhà em mới biết mà lúc em rửa tay với sà bông tay phải em có dính dịch âm đạo nà rửa tay 2 bàn tay tiếp xúc với nhau như vậy có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
18-08-2023, 13:38
Cho em hỏi thêm lúc xong em có đi vào nhà tắm để rửa lại lúc ấy em không biết tay trái mình bị xước chảy máu như vậy đến kho về nhà em mới biết mà lúc em rửa tay với sà bông tay phải em có dính dịch âm đạo nà rửa tay 2 bàn tay tiếp xúc với nhau như vậy có nguy cơ không ạ

Tư vấn không có sao rồi nhé.

deemroixa
18-08-2023, 16:27
Tư vấn không có sao rồi nhé.
Tất cả những hành vi và sự cố em
kể trên đều an toàn và không có nguy cơ đúng không ạ

Tuanmecsedec
18-08-2023, 16:29
Tất cả những hành vi và sự cố em
kể trên đều an toàn và không có nguy cơ đúng không ạ

Đề nghị đọc lại những đã tư vấn.