PDA

View Full Version : Em có nguy cơ không ạ

Binbinhp
26-08-2023, 07:02
Em xin đc nhờ bác sĩ và các ac tư vấn giúp. cách đây 14 ngày em có dùng tay tiếp xúc với dịch âm đạo Gái massage và cô ấy có Dùnh miệng để BJ cho e. Do k ra đc e đi rửa tay và tự giải quyết thì Liệu e có nguy cơ k. Mấy hôm nay e rất lo sợ và có tình trạng cúm, sốt mệt mỏi . Bây giờ em cần phải làm gì ạ

Tuanmecsedec
26-08-2023, 13:34
Em xin đc nhờ bác sĩ và các ac tư vấn giúp. cách đây 14 ngày em có dùng tay tiếp xúc với dịch âm đạo Gái massage và cô ấy có Dùnh miệng để BJ cho e. Do k ra đc e đi rửa tay và tự giải quyết thì Liệu e có nguy cơ k. Mấy hôm nay e rất lo sợ và có tình trạng cúm, sốt mệt mỏi . Bây giờ em cần phải làm gì ạ

Với HIV em không sao,nhưng em có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi để kích dục bằng miệng.

Binbinhp
05-09-2023, 18:30
Bác sĩ làm ơn cho e hỏi thêm là cô nv có dùng gel bô trơn tự thụt vào âm đạo của cô ấy xong lại quay ra dùng tay và miệng bj cho em, với lúc e xuất tinh thì cô nv có ngâm dương vật của e thì như vậy e có nguy cơ với HIV k ạ

Tuanmecsedec
05-09-2023, 18:42
Bác sĩ làm ơn cho e hỏi thêm là cô nv có dùng gel bô trơn tự thụt vào âm đạo của cô ấy xong lại quay ra dùng tay và miệng bj cho em, với lúc e xuất tinh thì cô nv có ngâm dương vật của e thì như vậy e có nguy cơ với HIV k ạ

Không nguy cơ HIV em.

Binbinhp
10-09-2023, 11:12
Không nguy cơ HIV em.
Bác sĩ cho e hỏi là nay e tròn 28 ngày e có đi làm sét nghiệm:
HBSAG miễn dịch 0.543NEG
HIV Combo 0.186Neg
Syphilis miễn dịch 0.083 Neg
Âm tính hết thì e đã an toàn chưa ạ. Và e được quan hệ với vợ bình thường chưa ạ

Tuanmecsedec
10-09-2023, 12:56
Bác sĩ cho e hỏi là nay e tròn 28 ngày e có đi làm sét nghiệm:
HBSAG miễn dịch 0.543NEG
HIV Combo 0.186Neg
Syphilis miễn dịch 0.083 Neg
Âm tính hết thì e đã an toàn chưa ạ. Và e được quan hệ với vợ bình thường chưa ạ

Vậy em yên tâm không bị rồi,vô tư với Vợ.

Binbinhp
10-09-2023, 13:48
Em cảm ơn ạ. Em có ít tấm lòng ủng hộ quỹ. Chúc các ac nhiều sức khoẻ!