PDA

View Full Version : Cứu e với các ac ơi

arsforum
30-08-2023, 19:58
Dear a Tuấn và các anh chị trong forum. 2 hôm trước e có qh có dùng bao với bạn nữ cùng cty, e có dùng tay móc và nghịch bên ngoài sau đó qh vậy em có bị lây truyền bệnh gì k ạ như hiv sùi mào gà hay Giang mai. E cám ơn các a

Tuanmecsedec
30-08-2023, 21:25
Dear a Tuấn và các anh chị trong forum. 2 hôm trước e có qh có dùng bao với bạn nữ cùng cty, e có dùng tay móc và nghịch bên ngoài sau đó qh vậy em có bị lây truyền bệnh gì k ạ như hiv sùi mào gà hay Giang mai. E cám ơn các a

Quan trọng khi quan hệ có dùng bao cao su hay không.

arsforum
30-08-2023, 21:36
Dạ quan hệ em có dùng bao anh ạ, bao không bị thủng, bị rách

Tuanmecsedec
30-08-2023, 21:51
Dạ quan hệ em có dùng bao anh ạ, bao không bị thủng, bị rách

Nếu vậy em không có nguy cơ.

arsforum
30-08-2023, 21:58
Nếu vậy em không có nguy cơ.

Liệu em có nguy cơ sùi mào gà hay Giang mai hay bệnh truyền nhiễm gì không ạ

Tuanmecsedec
30-08-2023, 22:00
Liệu em có nguy cơ sùi mào gà hay Giang mai hay bệnh truyền nhiễm gì không ạ

Không có nguy cơ luôn.

arsforum
31-08-2023, 22:49
Không có nguy cơ luôn.

e cám ơn a đã tư vấn nhưng thực lòng mà nói e nghĩ đến mà run sợ quá, không ăn không ngủ được a ạ, em có tỉ lệ mắc HIV là bao nhiêu % ạ. e run lắm rồi

Tuanmecsedec
01-09-2023, 06:09
e cám ơn a đã tư vấn nhưng thực lòng mà nói e nghĩ đến mà run sợ quá, không ăn không ngủ được a ạ, em có tỉ lệ mắc HIV là bao nhiêu % ạ. e run lắm rồi

Tư vấn cho em không nguy cơ mà hỏi phần trăm gì em.

arsforum
02-09-2023, 04:32
E cám ơn a đã tư vấn cho em và cũng rất cám ơn tất cả ae và các mod trong forum. E nhớ lại thì sau khi xuất và rút ddương vật ra thì bao phủ hết 1/2 ddương vật thôi ạ và e cũng k rửa ngay liệu có sao k anh? E cám ơn chúc a nghỉ lễ vui vẻ

Tuanmecsedec
02-09-2023, 05:56
E cám ơn a đã tư vấn cho em và cũng rất cám ơn tất cả ae và các mod trong forum. E nhớ lại thì sau khi xuất và rút ddương vật ra thì bao phủ hết 1/2 ddương vật thôi ạ và e cũng k rửa ngay liệu có sao k anh? E cám ơn chúc a nghỉ lễ vui vẻ

Không có sao.

arsforum
07-09-2023, 22:09
Dạ em cám ơn a Tuấn đã tư vấn, em có đọc rất nhiều bài của a thì thấy a tư vấn k hề sai chút a nào nhưng k hiểu sao tâm lý của em vẫn sợ sợ a ạ hay tại e lo nghĩ quá chăng? Khi nào e có thể xét nghiệm để giải toả tâm lý được ạ. e cảm ơn a

Tuanmecsedec
08-09-2023, 05:54
Dạ em cám ơn a Tuấn đã tư vấn, em có đọc rất nhiều bài của a thì thấy a tư vấn k hề sai chút a nào nhưng k hiểu sao tâm lý của em vẫn sợ sợ a ạ hay tại e lo nghĩ quá chăng? Khi nào e có thể xét nghiệm để giải toả tâm lý được ạ. e cảm ơn a

Sau 4 tuần em.

arsforum
29-09-2023, 15:52
E chào các anh chị trong diễn đàn ạ, em hôm nay tròn 1 tháng em rất muốn đi xét nghiệm mà e sợ quá, từ hôm đó em k ốm k sốt k sao cả.

Tuanmecsedec
29-09-2023, 16:12
E chào các anh chị trong diễn đàn ạ, em hôm nay tròn 1 tháng em rất muốn đi xét nghiệm mà e sợ quá, từ hôm đó em k ốm k sốt k sao cả.

Em có xét nghiệm thì chỉ giải tỏa tâm lý thôi,vì em không có nguy cơ.