PDA

View Full Version : Quan hệ có bao cao su, nhưng có WC liệu có mắc bệnh tình dục

Nam Nguyễn
05-09-2023, 15:35
Dạ chào anh Tuấn và các anh chị tư vấn. Cho em hỏi hôm 04/09/23 em có đi quan hệ với GMD. Gái mại dâm có dùng miệng kích thích dương vật qua bao cao su. Lúc quan hệ em có đổi bao cao su khác, sau quan hệ bao cao su không thủng không rách. Nhưng gái mại dâm có WC cho em khoảng 1 phút mà không dùng biện pháp bảo vệ. Anh/ chị vui lòng cho em hỏi
1/ Em có bị phơi nhiễm HIV không?
2/ Em có khả năng bị bệnh tình dục khác không và khi nào xét nghiệm được?
Em xin cảm ơn Anh Tuấn và các anh chị

Tuanmecsedec
05-09-2023, 16:01
Dạ chào anh Tuấn và các anh chị tư vấn. Cho em hỏi hôm 04/09/23 em có đi quan hệ với GMD. Gái mại dâm có dùng miệng kích thích dương vật qua bao cao su. Lúc quan hệ em có đổi bao cao su khác, sau quan hệ bao cao su không thủng không rách. Nhưng gái mại dâm có WC cho em khoảng 1 phút mà không dùng biện pháp bảo vệ. Anh/ chị vui lòng cho em hỏi
1/ Em có bị phơi nhiễm HIV không?
2/ Em có khả năng bị bệnh tình dục khác không và khi nào xét nghiệm được?
Em xin cảm ơn Anh Tuấn và các anh chị

Những gì em kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nam Nguyễn
05-09-2023, 16:12
Dạ thưa anh Tuấn. Nếu không nguy cơ bệnh nào thì em không cần test phải không anh?. Em chân thành cảm ơn Anh/chị tư vấn

Tuanmecsedec
05-09-2023, 16:14
Dạ thưa anh Tuấn. Nếu không nguy cơ bệnh nào thì em không cần test phải không anh?. Em chân thành cảm ơn Anh/chị tư vấn

Không cần xét nghiệm em.