PDA

View Full Version : Dịch âm đạo văng vào mắt

Nam tran
13-09-2023, 09:03
Dạ em chào anh tuấn và các anh chị diễn đàn,xin tư vấn nguy cơ giúp em

Khi tối em có quan hệ với GMD,thời gian khoảng 30s có BCS.em không xuất tinh

Sau đó em dừng quan hệ và có bảo ngay GMD đeo BCS vào đổ nước kiểm tra.

BCS không rách thủng nhưng cô ấy có dùng tay búng vào bao để trêu em.vô tình dịch từ BCS văng vào mắt e.thời gian từ khi dừng quan hệ đến lúc văng vào mắt khoảng 30s

Cho em hỏi em có nguy cơ gì không ạ

Thanh Hiep
13-09-2023, 09:21
Dạ em chào anh tuấn và các anh chị diễn đàn,xin tư vấn nguy cơ giúp em

BCS không rách thủng nhưng cô ấy có dùng tay búng vào bao để trêu em.vô tình dịch từ BCS văng vào mắt e.thời gian từ khi dừng quan hệ đến lúc văng vào mắt khoảng 30s

Không có nguy cơ bạn

Nam tran
13-09-2023, 09:24
Dạ thưa anh ,dịch đó ở bên ngoài vỏ bao đó anh,thời gian diễn ra nhanh khoảng 30s thôi ạ.em còn đang trong 72h vàng mong anh tư vấn kĩ giưp em

Thanh Hiep
13-09-2023, 09:26
Dạ thưa anh ,dịch đó ở bên ngoài vỏ bao đó anh,thời gian diễn ra nhanh khoảng 30s thôi ạ
Không sao bạn

Nam tran
13-09-2023, 09:28
Kể cả dịch âm đạo văng vào mắt cũng không sao hả anh.không cần dùng pep phải không anh

Thanh Hiep
13-09-2023, 09:50
Kể cả dịch âm đạo văng vào mắt cũng không sao hả anh.không cần dùng pep phải không anh
Trường hợp của bạn không có nguy cơ, không cần dùng pep

Tuanmecsedec
13-09-2023, 13:40

Suy diễn hoang đường,làm gì dịch âm đạo nhiều đến nổi văng vào mắt,nhất là những người hành nghề mại dâm,họ chỉ phục vụ vì tiền,chứ làm gì có tình cảm hay cảm hứng gì mà ra dịch âm đạo.

Nam tran
13-09-2023, 20:02
Suy diễn hoang đường,làm gì dịch âm đạo nhiều đến nổi văng vào mắt,nhất là những người hành nghề mại dâm,họ chỉ phục vụ vì tiền,chứ làm gì có tình cảm hay cảm hứng gì mà ra dịch âm đạo.

Dạ thưa anh em xin trình bày rõ 1 xíu ạ

BCS không rách thủng nhưng cô ấy có dùng tay búng vào vỏ bao để trêu em.vô tình dịch từ vỏ BCS văng vào mắt e.thời gian từ khi dừng quan hệ đến lúc văng vào mắt khoảng 30s

Tuanmecsedec
13-09-2023, 20:42
Dạ thưa anh em xin trình bày rõ 1 xíu ạ

BCS không rách thủng nhưng cô ấy có dùng tay búng vào vỏ bao để trêu em.vô tình dịch từ vỏ BCS văng vào mắt e.thời gian từ khi dừng quan hệ đến lúc văng vào mắt khoảng 30s

Suy diễn vừa thôi,còn hỏi sao tư vấn như vậy ráng mà chịu,nếu dịch văng vào mắt là nguy cơ rất cao.

Nam tran
13-09-2023, 20:48
Dạ em có sao nói vậy chứ không có suy diễn anh ạ.vì giọt nước bắn vào mắt là nằm ở bên ngoài bao anh ạ.
Em còn nằm trong 72h vậy phải uống pep hả anh

Tuanmecsedec
13-09-2023, 20:50
Dạ em có sao nói vậy chứ không có suy diễn anh ạ.vì giọt nước bắn vào mắt là nằm ở bên ngoài bao anh ạ.
Em còn nằm trong 72h vậy phải uống pep hả anh

Nên nhớ cung cấp thông tin thế nào thì tư vấn như vậy,nếu nói dịch âm đạo văng vào mắt là nguy cơ rất cao.Còn chuyện cho dùng thuốc hay không thì tùy.

Nam tran
13-09-2023, 21:09
Dạ thưa anh, do em không chắc là dịch hay nước ạ,vì nó nằm ở ngoài vỏ bao em mới quan hệ xong.do em lo lắng nên mới nói là dịch ạ. Em không giám suy diễn đâu,anh đừng giận

Tuanmecsedec
13-09-2023, 21:14
Dạ thưa anh, do em không chắc là dịch hay nước ạ,vì nó nằm ở ngoài vỏ bao em mới quan hệ xong.do em lo lắng nên mới nói là dịch ạ. Em không giám suy diễn đâu,anh đừng giận

Câu hỏi không rõ ràng,suy diễn mơ hồ,vì vậy ban quản trị không tư vấn những chủ đề như thế này.