PDA

View Full Version : Lo lắng

Haylatoi123
15-09-2023, 13:40
Mong các anh trên diễn đàn tư vấn giúp em với ạ
Đêm qua em có đi hát karaoke tay vịn,em có dùng tay móc sâu vào âm hộ của gmd khoảng 10p
Khi rút ra Tay em có dính dịch nhầy nên có lau nhẹ vào quần .
2 phút sau em có dùng tay đó gãi mạnh vào vết thương đang lành gây chảy máu,ngoài ra em còn có quệt vào mắt nữa.
Xin tư vấn giúp em có nguy cơ gì không ạ

Tuanmecsedec
15-09-2023, 13:45
Mong các anh trên diễn đàn tư vấn giúp em với ạ
Đêm qua em có đi hát karaoke tay vịn,em có dùng tay móc sâu vào âm hộ của gmd khoảng 10p
Khi rút ra Tay em có dính dịch nhầy nên có lau nhẹ vào quần .
2 phút sau em có dùng tay đó gãi mạnh vào vết thương đang lành gây chảy máu,ngoài ra em còn có quệt vào mắt nữa.
Xin tư vấn giúp em có nguy cơ gì không ạ

Không có nguy cơ em.

Haylatoi123
15-09-2023, 13:48
Dạ anh,em chỉ lau nhẹ qua quần ,tay vẫn còn ẩm ẩm chứ không sạch hoàn toàn anh.không biết virut sau 2phut nó còn sống không anh

Tuanmecsedec
15-09-2023, 14:09
Dạ anh,em chỉ lau nhẹ qua quần ,tay vẫn còn ẩm ẩm chứ không sạch hoàn toàn anh.không biết virut sau 2phut nó còn sống không anh

Em yên tâm 100% không có sao.

Haylatoi123
16-09-2023, 20:42
Dạ anh ơi
Em có đi hát kara tay vịn,em vô tình chạm đầu ngon tay vào vết zona đóng vảy,không chảy máu của bạn gái.soi kĩ vết zona thì thấy sưng tấy đỏ,có tí dịch hơi nhầy nhụa nhưng không có máu.
Ngay sau đó con có cho tay lên mặt mình cào mụn và có dụi vào mắt
Cho em hỏi có nguy cơ gì không ạ
Thời gian từ lúc tay chạm vào vết zona đến dụi vào mắt chừng 30s ạ

Tuanmecsedec
16-09-2023, 21:41
Dạ anh ơi
Em có đi hát kara tay vịn,em vô tình chạm đầu ngon tay vào vết zona đóng vảy,không chảy máu của bạn gái.soi kĩ vết zona thì thấy sưng tấy đỏ,có tí dịch hơi nhầy nhụa nhưng không có máu.
Ngay sau đó con có cho tay lên mặt mình cào mụn và có dụi vào mắt
Cho em hỏi có nguy cơ gì không ạ
Thời gian từ lúc tay chạm vào vết zona đến dụi vào mắt chừng 30s ạ

Không có sao.

Haylatoi123
27-09-2023, 13:51
Dạ thưa a tuấn,
Khoảng 10 ngày trước em có đi massage,được gmd os khoảng 10 phút,em không để ý có trầy xước không
Sáng hôm sau em có rửa qua xà phòng thì không có cảm giác rát
Em có đến bv khám và được tư vấn ún pep,
Mấy hôm nay em có đọc trên diễn đàn của anh rằng không có nguy cơ nên đã dừng pep
Cho em hỏi hành vi của em có sao không ạ,có cần đi xét nghiệm không

Thanh Hiep
27-09-2023, 13:59
Dạ thưa a tuấn,
Khoảng 10 ngày trước em có đi massage,được gmd os khoảng 10 phút,em không để ý có trầy xước không
Mấy hôm nay em có đọc trên diễn đàn của anh rằng không có nguy cơ nên đã dừng pep
Không có nguy cơ với hiv nên bạn không cần dùng Pep, nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác

Tuanmecsedec
27-09-2023, 14:42
Dạ thưa a tuấn,

Với HIV thì em không có sao.