PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có bao cao su + quan hệ bằng miệng

Thanh vien moi
25-09-2023, 14:31
Chào các anh chị , chào toàn thể ae trong gruop
E có vấn đề băng khoăn cần dc , anh , chị hỗ trợ giúp em ạ
Chuyện là trong lúc say xỉn , e có quan hệ tình dục với gái ngành , em quan hệ tình dục bằng miệng kiểu 69 , và có đeo bao cao su khi quan hệ , nhưng khi xuất tinh , e rút ra thì bị tuột bao , do e say quá kho nhìn thấy kĩ là bao ra ngoài rồi mới tuột hay là tuột trong âm đạo , cô gái đó nói là rách bao rồi , nhưng e đã kiểm tra bằng cách xã nước vào bao thì không thấy rách , anh chị cho e hỏi trường hợp của e có bị nhiễm hiv hay bệnh xã hội nào khác không ví dụ như giang mai , lậu hay sùi mào gà , nếu lở mắc bệnh thì bao lâu có biểu hiện , và biểu hiện như thế nào ạ .
Em xin dc tư vấn , em cảm ơn

Tuanmecsedec
25-09-2023, 14:41
Chào các anh chị , chào toàn thể ae trong gruop
E có vấn đề băng khoăn cần dc , anh , chị hỗ trợ giúp em ạ
Chuyện là trong lúc say xỉn , e có quan hệ tình dục với gái ngành , em quan hệ tình dục bằng miệng kiểu 69 , và có đeo bao cao su khi quan hệ , nhưng khi xuất tinh , e rút ra thì bị tuột bao , do e say quá kho nhìn thấy kĩ là bao ra ngoài rồi mới tuột hay là tuột trong âm đạo , cô gái đó nói là rách bao rồi , nhưng e đã kiểm tra bằng cách xã nước vào bao thì không thấy rách , anh chị cho e hỏi trường hợp của e có bị nhiễm hiv hay bệnh xã hội nào khác không ví dụ như giang mai , lậu hay sùi mào gà , nếu lở mắc bệnh thì bao lâu có biểu hiện , và biểu hiện như thế nào ạ .
Em xin dc tư vấn , em cảm ơn

Với HIV thì em không có nguy cơ,chỉ nguy cơ các bệnh tình dục khác khi kích dục bằng miệng.

Thanh vien moi
25-09-2023, 14:49
Với HIV thì em không có nguy cơ,chỉ nguy cơ các bệnh tình dục khác khi kích dục bằng miệng.

Dạ anh cho e hỏi bao lâu có triệu chứng , và biểu hiện bệnh như thế nào ạ

Tuanmecsedec
25-09-2023, 14:53
Dạ anh cho e hỏi bao lâu có triệu chứng , và biểu hiện bệnh như thế nào ạ

Không có biểu hiện nào cho là HIV gây ra hết em.

Thanh vien moi
25-09-2023, 15:30
Không có biểu hiện nào cho là HIV gây ra hết em.

Dạ a ơi ý em là các bệnh xã hội khác đó a , như lậu hay sùi mào gà và giang mia ak a

Tuanmecsedec
25-09-2023, 18:42
Dạ a ơi ý em là các bệnh xã hội khác đó a , như lậu hay sùi mào gà và giang mia ak a

Lậu thì sau 3>7 ngày dương vật chảy mủ,còn sùi mào gà theo dõi biểu hiện sau 10 ngày.

Thanh vien moi
25-09-2023, 18:47
Dạ e cảm ơn a

Thanh vien moi
30-09-2023, 12:05
Anh Tuấn ơi cho e hỏi
Nếu bị sùi mào gà mình có xét nghiệm dc ko a , và điều trị có hết bệnh ko a , mấy hôm nay e quan sát thấy dương vật nỏi mấy mụt nhỏ liti , khi vệ sinh thì nó bông ra , cho e hỏi như vậy có phải sùi mào gà ko a.

Tuanmecsedec
30-09-2023, 13:58
Anh Tuấn ơi cho e hỏi
Nếu bị sùi mào gà mình có xét nghiệm dc ko a , và điều trị có hết bệnh ko a , mấy hôm nay e quan sát thấy dương vật nỏi mấy mụt nhỏ liti , khi vệ sinh thì nó bông ra , cho e hỏi như vậy có phải sùi mào gà ko a.

Sùi mào gà khi nào có biểu hiện đi khám,sùi mào gà điều trị hết.