PDA

View Full Version : Oral Sex với Nhân viên Massager Mọi người cứu em SOS

ncuong
23-10-2023, 16:54
Tối ngày 21/10 do say quá em có đi tẩm quất với bạn bè Vào đó thì có 1 bạn Nhân viên nữ tẩm quất và chườn cơ thể cho em và có Dùng miệng để mút cho em Nhưng em lại có vết xước ở bẹn từ 1 ngày trước do e gãi ra xước chưa khô ạ.
-Trong lúc bạn đó mút thì có dùng nước gì đó ngậm trong miệng và mút em có xuất vào trong miệng bạn đó Lúc bạn đó vẫn ngậm thì em có thấy những thứ ở trong miệng bạn đó có chảy ra và chảy xuống từ Dương Vật của em và xuống chỗ vết xước đó ạ
- Vậy cho em hỏi em có Nguy mắc bệnh gì không ,Đặc biệt Là HIV ạ Mọi người tư vấn cho em với Hôm nay là ngày thứ 2 rồi em lo lắng quá

Tuanmecsedec
23-10-2023, 17:58
Tối ngày 21/10 do say quá em có đi tẩm quất với bạn bè Vào đó thì có 1 bạn Nhân viên nữ tẩm quất và chườn cơ thể cho em và có Dùng miệng để mút cho em Nhưng em lại có vết xước ở bẹn từ 1 ngày trước do e gãi ra xước chưa khô ạ.
-Trong lúc bạn đó mút thì có dùng nước gì đó ngậm trong miệng và mút em có xuất vào trong miệng bạn đó Lúc bạn đó vẫn ngậm thì em có thấy những thứ ở trong miệng bạn đó có chảy ra và chảy xuống từ Dương Vật của em và xuống chỗ vết xước đó ạ
- Vậy cho em hỏi em có Nguy mắc bệnh gì không ,Đặc biệt Là HIV ạ Mọi người tư vấn cho em với Hôm nay là ngày thứ 2 rồi em lo lắng quá

Với HIV thì em không có nguy cơ.

ncuong
23-10-2023, 18:07
Với HIV thì em không có nguy cơ.
em nghe nói và xem trên mạng là sự phóng tinh trong miệng và có vết thương hở sẽ tăng tỉ lệ lây nhiễm. em thì cả phóng tinh trong miệng và có vết thương hở ở bẹn bị chảy vào thì có sao k anh em lo quá a ơi

Tuanmecsedec
23-10-2023, 18:20
em nghe nói và xem trên mạng là sự phóng tinh trong miệng và có vết thương hở sẽ tăng tỉ lệ lây nhiễm. em thì cả phóng tinh trong miệng và có vết thương hở ở bẹn bị chảy vào thì có sao k anh em lo quá a ơi

Khẳng định không có nguy cơ nhé.

ncuong
23-10-2023, 19:43
Khẳng định không có nguy cơ nhé.

Vậy ngoài hiv ra thì có sợ các bệnh khác không vậy ạ
Và em có cần đợi thời gian sau khoảng tầm 1 tháng đi xét nghiệm cho chắc không ạ

Tuanmecsedec
23-10-2023, 19:46
Vậy ngoài hiv ra thì có sợ các bệnh khác không vậy ạ
Và em có cần đợi thời gian sau khoảng tầm 1 tháng đi xét nghiệm cho chắc không ạ

Với các bệnh khác có nguy cơ,vì vậy cần kiểm tra sau 4 tuần.

ncuong
23-10-2023, 20:51
Với các bệnh khác có nguy cơ,vì vậy cần kiểm tra sau 4 tuần.

Dạ vâng. vậy nếu trong 4 tuần đó em k có biểu hiện gì ở người hay dương vật thì có cần đi kiểm tra không ạ. Và nếu kiểm tra thì lên làm những loại xét nghiệm nào ạ

Tuanmecsedec
23-10-2023, 20:52
Dạ vâng. vậy nếu trong 4 tuần đó em k có biểu hiện gì ở người hay dương vật thì có cần đi kiểm tra không ạ. Và nếu kiểm tra thì lên làm những loại xét nghiệm nào ạ

Không có biểu hiện tức không bị.

ncuong
23-10-2023, 22:39
Không có biểu hiện tức không bị.

Vậy nếu k có triệu chứng gì thì sau 1 tháng em lên làm xét nghiệm giang mai và Hiv cho chắc chắn để an tâm được không ạ

Tuanmecsedec
24-10-2023, 06:07
Vậy nếu k có triệu chứng gì thì sau 1 tháng em lên làm xét nghiệm giang mai và Hiv cho chắc chắn để an tâm được không ạ

Xét nghiệm được.

ncuong
24-10-2023, 06:57
Xét nghiệm được.

1 tháng đó mà kết quả âm tính thì e có chốt dc luôn ko ạ

Tuanmecsedec
24-10-2023, 07:25
1 tháng đó mà kết quả âm tính thì e có chốt dc luôn ko ạ

Nếu nói chốt là 12 tuần.

ncuong
24-10-2023, 08:08
Nếu nói chốt là 12 tuần.

Của em % bị Hiv k cao đúng k ạ. chỉ sợ bệnh khác thôi đúng k ạ

ncuong
24-10-2023, 09:06
Nếu nói chốt là 12 tuần.

em không biết sao nhưng cổ em hnay nổi mẩn đỏ quanh cổ ạ có làm sao khoogn anh ơi :((( em lo quâ

ncuong
24-10-2023, 09:43
Nếu nói chốt là 12 tuần.

Cho em hỏi với trường hợp của em thì em là người cho hay người nhận vậy ạ

Tuanmecsedec
24-10-2023, 13:19
Cho em hỏi với trường hợp của em thì em là người cho hay người nhận vậy ạ

Mình làm cho người ta là người nhận.

ncuong
24-10-2023, 17:15
Mình làm cho người ta là người nhận.

em ko hiểu lắm ạ. bạn đó mút cho em và em có xuất vào miệng b đó thì em là người nhận hay người cho thế ạ ... Và tỉ lệ ng cho hay ng nhận cái nào cao hơn ạ

Tuanmecsedec
24-10-2023, 18:36
em ko hiểu lắm ạ. bạn đó mút cho em và em có xuất vào miệng b đó thì em là người nhận hay người cho thế ạ ... Và tỉ lệ ng cho hay ng nhận cái nào cao hơn ạ

Người nhận cao hơn.

ncuong
24-10-2023, 19:10
Người nhận cao hơn.

Vậy bạn đó mút cho em xong em có xuấtt vào miệng bạn đó thì em là người nhận hay cho vậy ạ

Tuanmecsedec
24-10-2023, 19:48
Vậy bạn đó mút cho em xong em có xuấtt vào miệng bạn đó thì em là người nhận hay cho vậy ạ

Người kia là người nhận.

ncuong
24-10-2023, 19:59
Người kia là người nhận.

Vậy tỉ lệ Hiv là Không có đúng k ạ và chỉ có các bệnh lây nghiễm khác có thể bị thoi đúng k ạ. tại giờ ng e khá ngứa và lưỡi có xuất hiện rát

Tuanmecsedec
24-10-2023, 20:24
Vậy tỉ lệ Hiv là Không có đúng k ạ và chỉ có các bệnh lây nghiễm khác có thể bị thoi đúng k ạ. tại giờ ng e khá ngứa và lưỡi có xuất hiện rát

Đề nghị đọc lại những gì đã tư vấn.

ncuong
14-11-2023, 19:27
Em đi xét nghiệm Giang mai 2 phương pháp
Trong đó RPR thì dương nhưng TTPA thì âm. vậy em có bị giang mai không ạ em lo lắng quá

ncuong
14-11-2023, 19:42
Đề nghị đọc lại những gì đã tư vấn.

Anh tuấn tư vấn em về xét nghiệm giang mai với ạ

Tuanmecsedec
14-11-2023, 19:45
Em đi xét nghiệm Giang mai 2 phương pháp
Trong đó RPR thì dương nhưng TTPA thì âm. vậy em có bị giang mai không ạ em lo lắng quá

Nhận định kết quả:

Xét nghiệm giang mai RPR âm tính (-): không bị giang mai,
Xét nghiệm RPR dương tính (+): có thể đã mắc bệnh giang mai.

Tuy nhiên, xét nghiệm RPR chẩn đoán bệnh giang mai không phải lúc nào cũng chính xác vì không phải lúc nào cơ thể cũng tạo ra các kháng thể đặc biệt phản ứng với vi khuẩn giang mai. Ở những người mắc giang mai giai đoạn đầu có thể cho kết quả RPR âm tính.
Bên cạnh đó, có không ít trường hợp xét nghiệm RPR cho kết quả dương tính giả. Nguyên nhân là do rối loạn hệ miễn dịch tự nhiên trong cơ thể, bệnh ung thư, tuổi tác hoặc phụ nữ mang thai. Vì vậy, nếu kết quả RPR dương tính, người bệnh nên làm thêm một vài xét nghiệm giang mai khác.

Em xét nghiệm TPHA âm tính cũng có thể RPR dương tính giả kháng thể.

ncuong
14-11-2023, 20:52
Nhận định kết quả:

Xét nghiệm giang mai RPR âm tính (-): không bị giang mai,
Xét nghiệm RPR dương tính (+): có thể đã mắc bệnh giang mai.

Tuy nhiên, xét nghiệm RPR chẩn đoán bệnh giang mai không phải lúc nào cũng chính xác vì không phải lúc nào cơ thể cũng tạo ra các kháng thể đặc biệt phản ứng với vi khuẩn giang mai. Ở những người mắc giang mai giai đoạn đầu có thể cho kết quả RPR âm tính.
Bên cạnh đó, có không ít trường hợp xét nghiệm RPR cho kết quả dương tính giả. Nguyên nhân là do rối loạn hệ miễn dịch tự nhiên trong cơ thể, bệnh ung thư, tuổi tác hoặc phụ nữ mang thai. Vì vậy, nếu kết quả RPR dương tính, người bệnh nên làm thêm một vài xét nghiệm giang mai khác.

Em xét nghiệm TPHA âm tính cũng có thể RPR dương tính giả kháng thể.

Em có làm 2 cái xét nghiệm cùng 1 lúc ạ
RpR + dương tính
TTPA - Âm tính
Vậy kết quả như thế em có bị dính giang mai không. giờ có cần làm thêm xét nghiệm gì để xác nhận xem mình có bị hay không ạ

Tuanmecsedec
14-11-2023, 21:31
Em có làm 2 cái xét nghiệm cùng 1 lúc ạ
RpR + dương tính
TTPA - Âm tính
Vậy kết quả như thế em có bị dính giang mai không. giờ có cần làm thêm xét nghiệm gì để xác nhận xem mình có bị hay không ạ

Em không có bị giang mai.

ncuong
14-11-2023, 21:36

Vậy giờ em có lên test gì để khẳng định không bị không ạ. chứ cái âm cái dương này em cũng không an tâm

ncuong
15-11-2023, 08:19

Giờ em muốn chắc chắn mình có bị giang mai hay k để chốt thì lên làm xét nghiệm gì thế a

Tuanmecsedec
15-11-2023, 13:32
Giờ em muốn chắc chắn mình có bị giang mai hay k để chốt thì lên làm xét nghiệm gì thế a

Thì cứ ra đăng ký xét nghiệm giang mai nhé, khẳng định không bị rồi nhé.

ncuong
15-11-2023, 20:19
Thì cứ ra đăng ký xét nghiệm giang mai nhé, khẳng định không bị rồi nhé.
anh ơi Trong thời gian bao lâu mà cơ thể không có biểu hiện gì thì được coi là an toàn và không mắc bệnh vậy ạ

Tuanmecsedec
15-11-2023, 20:41
anh ơi Trong thời gian bao lâu mà cơ thể không có biểu hiện gì thì được coi là an toàn và không mắc bệnh vậy ạ

Giang mai chỉ xét nghiệm mới biết,chứ không có biểu hiện để nhận biết.

ncuong
27-11-2023, 14:25
Giang mai chỉ xét nghiệm mới biết,chứ không có biểu hiện để nhận biết.

Em bị đau tinh hoàn 1 tuần nay liệu có phải do chlamydia không ạ qhe ngày 21/10. thì 20/11 e bắt đầu đau ạ

Tuanmecsedec
27-11-2023, 15:03
Em bị đau tinh hoàn 1 tuần nay liệu có phải do chlamydia không ạ qhe ngày 21/10. thì 20/11 e bắt đầu đau ạ

Muốn biết hay không thì đi khám.

ncuong
07-12-2023, 19:50
Muốn biết hay không thì đi khám.

Xn combo Ag/ab bằng máy sau 30 ngày và cả giang mai pp TPPA đều âm tính thì đã yên tâm chưa ạ hay phải đợi 45ngày -3 tháng Xn lại ạ

Tuanmecsedec
07-12-2023, 21:06
Xn combo Ag/ab bằng máy sau 30 ngày và cả giang mai pp TPPA đều âm tính thì đã yên tâm chưa ạ hay phải đợi 45ngày -3 tháng Xn lại ạ

Yên tâm không bị rồi.

ncuong
25-12-2023, 14:15
Yên tâm không bị rồi.

2-3 tuần nay em hay bị nóng đỏ 2 bên tai. có liên quan gì tới Hiv không ạ. ngày nào cũng nóng đỏ 2 bên tai ạ

Tuanmecsedec
25-12-2023, 14:23
2-3 tuần nay em hay bị nóng đỏ 2 bên tai. có liên quan gì tới Hiv không ạ. ngày nào cũng nóng đỏ 2 bên tai ạ

Em đọc lại có chổ nào tư vấn có nguy cơ không,mà hỏi có liên quan HIV.