PDA

View Full Version : Xn hiv!! 10, 11 tháng âm tính vẫn còn hoang mang

them1landau
27-01-2014, 00:40
chào a tuấn em đã cõ XN test nhanh ở BN Trung ương huế 5-10' có KQ là ÂT nhưng em ko yên tâm về KQ đó nên 20 ngày sau em có làm lại cái elisa(anti HIV) cũng Ât lấy mấu 10h hẹn 14h30 lấy KQ,nguy cơ cung em 10 11 tháng rồi, mà giờ em nhiều bệnh quá nên lo lắng,cứ suy nghỉ về hiv, em vừa đọc bài của chị Big gì đó XN lúc âm lúc dương rồi cuối cùng lại + giờ e hoang mang quá , giờ không biết có nên làm lại cái XN gì không ,theo em đc biết thì ở trung ương huế Xn hiv gì cũng có thì phải,mấy anh cho em lời khuyên!!

trungan1987
27-01-2014, 00:43
chào a tuấn em đã cõ XN test nhanh ở BN Trung ương huế 5-10' có KQ là ÂT nhưng em ko yên tâm về KQ đó nên 20 ngày sau em có làm lại cái elisa(anti HIV) cũng Ât lấy mấu 10h hẹn 14h30 lấy KQ,nguy cơ cung em 10 11 tháng rồi, mà giờ em nhiều bệnh quá nên lo lắng,cứ suy nghỉ về hiv, em vừa đọc bài của chị Big gì đó XN lúc âm lúc dương rồi cuối cùng lại + giờ e hoang mang quá , giờ không biết có nên làm lại cái XN gì không ,theo em đc biết thì ở trung ương huế Xn hiv gì cũng có thì phải,mấy anh cho em lời khuyên!!
Bạn đã xn âm tính sau 10 tháng rùi... thì bạn yên tâm...
Và h bạn xn tiếp cũng âm tính... ( mình thấy lần này bị thừa...)
Bạn cứ yên tâm với kết quả của bạn... bạn xn tiếp... thì cũng vẫn là âm...

ptsu3
27-01-2014, 00:57
An tâm ăn tết thôi bạn ơi, an toàn rồi bạn à !

them1landau
27-01-2014, 01:05
hix cả tháng nay bị viêm xoang vởi cả ù tai, nhiệt miệng nữa làm xn Ât rồi vẫn sợ suy nghỉ hoài sợ người ta làm XN lăn tăn rồi báo KQ cho mình!!

trungan1987
27-01-2014, 01:07
hix cả tháng nay bị viêm xoang vởi cả ù tai, nhiệt miệng nữa làm xn Ât rồi vẫn sợ suy nghỉ hoài sợ người ta làm XN lăn tăn rồi báo KQ cho mình!!
Bạn cứ yên tâm đi...

xin1cohoi
27-01-2014, 02:04
Chúc mừng bn đã an toàn

Tuanmecsedec
27-01-2014, 06:17

10, 11 tháng rồi còn gì.Kết quả âm tính là QUÁ AN TOÀN rồi.Vẫn còn hoang mang ám ảnh thì nên tìm gặp Bác Sỹ tâm lý trị bệnh chứng lo sợ hoang tưởng.

songchungvoi_HIV
27-01-2014, 09:24
Ui trời. Người ta XN và chốt ở 12 tuần = 84 ngày của 3 tháng là an toàn, Bạn chơi luôn đến 11 tháng. Phải bạn k vậy????????

dragon
27-01-2014, 09:50
11 tháng là bạn quá an tâm rồi , bỏ H ra khỏi đầu để ăn tết vui vẻ đi bạn