PDA

View Full Version : Xilanh

Nhã
27-01-2014, 08:56
Nhờ các a tv giúp:E thì hay tháy máy nên mỗi lần mà thấy ốg xilanh có kim trên đườg là e cứ cầm lên rồi vứt đi,còn mất kim thì em cầm bơm vào nhưg k bơm ra,rồi cũg quăg,giờ nghĩ lại thấy cũg hơi ớn ớn nên nhờ mấy anh tv giúp!Có kim thì e vứt nên k sợ rồi,sợ cái k kim lúc hút vô k biết máu có văg lên mắt hay k nữa.:khi875437:

Nhã
27-01-2014, 09:06
Mấy a nghỉ tết hết rồi???

songchungvoi_HIV
27-01-2014, 09:08
Nhờ các a tv giúp:E thì hay tháy máy nên mỗi lần mà thấy ốg xilanh có kim trên đườg là e cứ cầm lên rồi vứt đi,còn mất kim thì em cầm bơm vào nhưg k bơm ra,rồi cũg quăg,giờ nghĩ lại thấy cũg hơi ớn ớn nên nhờ mấy anh tv giúp!Có kim thì e vứt nên k sợ rồi,sợ cái k kim lúc hút vô k biết máu có văg lên mắt hay k nữa.:khi875437:
Công nhận bạn hoang tưởng dễ sợ???????? Suy diễn quá đi. Cho dù bạn có cầm ống xi lanh đưa sát gần con mắt bạn ngấm cũng chẳng làm sau.

Nhã
27-01-2014, 09:12
Tại có nhiều lần e đưa lên sát mắt xem,k máu thì e để nguyên đó,có máu thì e hút vô luôn nên mới sợ a ạh!

muathu
27-01-2014, 09:13
muathu khâm phục trí tượng tượng của bạn( phục sát đất luôn nè)

songchungvoi_HIV
27-01-2014, 09:14
Tại có nhiều lần e đưa lên sát mắt xem,k máu thì e để nguyên đó,có máu thì e hút vô luôn nên mới sợ a ạh!
Hút vô hay hút ra gì cũng k vấn dề. Vì khi cái ống xi lanh đó qua sử dụng tầm vài phút máu nó đông rùi lấy đâu ra mà bắn với bung?????

Nhã
27-01-2014, 09:17
Thật đúg là k văg ra đc hả mấy a/c?

muathu
27-01-2014, 09:20
nếu có gì đó bay vào mắt chẳng nhẽ bạn không có cảm giác gì sao? hạt bụi nhỏ li ti mà rơi vào muathu e rằng bạn cũng không thể mở nổi mắt, huống chi là máu đã khô, híc bạn nên yên tâm đừng tưởng tượng nữa ha

Nhã
27-01-2014, 09:24
Dạ e biết rồi,thanks mấy A/c.Chúc mấy a/c năm mới sức khoẻ & hạh phúc[happy new year]

Tuanmecsedec
27-01-2014, 12:10

Bạn chỉ có hành động như vậy có gì đâu mà.Nếu không muốn lo lắng VÔ CỚ nữa thì sau này,đừng có THÁY MÁY tay chân như vậy.