PDA

View Full Version : E sợ quá mong được anh chị và các mod trong diễn đàn hỗ trợ

okinawa
15-11-2023, 17:19
E mới có quan hệ với 1 bạn nữ cùng công ty, em có sử dụng bao khi quan hệ nhưng sau khi xong em thấy tinh dịch vẫn trong bao nhưng bao che hết có 1/2 dương vật, sau đó e vội về luôn không vệ sinh gì cả. E liệu có mắc bệnh gì không ạ, và e có cần phải xét nghiệm không ạ, e cám ơn

Tuanmecsedec
15-11-2023, 18:53
E mới có quan hệ với 1 bạn nữ cùng công ty, em có sử dụng bao khi quan hệ nhưng sau khi xong em thấy tinh dịch vẫn trong bao nhưng bao che hết có 1/2 dương vật, sau đó e vội về luôn không vệ sinh gì cả. E liệu có mắc bệnh gì không ạ, và e có cần phải xét nghiệm không ạ, e cám ơn

Những gì em kể không có nguy cơ.

okinawa
15-11-2023, 22:26
Những gì em kể không có nguy cơ.

vậy e cần phải xét nghiệm không ạ, e lo sợ quá k ăn k ngủ được, mấy nay mụn lại mọc đầy mặt nữa hu hu

Tuanmecsedec
16-11-2023, 05:59
vậy e cần phải xét nghiệm không ạ, e lo sợ quá k ăn k ngủ được, mấy nay mụn lại mọc đầy mặt nữa hu hu

Không có nguy cơ thì không cần xét nghiệm em.

okinawa
22-11-2023, 19:34
Không có nguy cơ thì không cần xét nghiệm em.

em cám ơn a đã giải đáp giúp e, a cho e hỏi thêm hôm đó e thấy tinh dịch vẫn trong bao k biết bao có bị rách hay thủng k. Vậy có phải xét nghiệm k ạ

Tuanmecsedec
22-11-2023, 19:42
em cám ơn a đã giải đáp giúp e, a cho e hỏi thêm hôm đó e thấy tinh dịch vẫn trong bao k biết bao có bị rách hay thủng k. Vậy có phải xét nghiệm k ạ

Tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi nhé.

okinawa
25-11-2023, 19:06
Tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi nhé.
e cám ơn a đã tư vấn cho em, em thực sự vẫn run vẫn muốn đi xét nghiệm để giải toả tâm lý. e sợ quá nghĩ đến nó mà không ăn không ngủ được ạ