PDA

View Full Version : đi massage

thủy22
16-11-2023, 07:52
thứ 3 em có đi massage khi bạn nhân viên massage em có sờ vào cô bé của bạn đó ( nhưng không dính dịch ) lúc đó em vội về mà quên không rửa tay tử cở sở massge về đến nhà em khoảng 10 phút lúc về em lên giường ngủ và 10 phút sau em có dùng tay đó sò vào lỗ niệu đạo cậu nhỏ , như vậy hành vi của em có nguy cơ nhiễm hiv không ạ , em đang lo quá tính đi mua pep 72h để dùng

Tuanmecsedec
16-11-2023, 07:57
thứ 3 em có đi massage khi bạn nhân viên massage em có sờ vào cô bé của bạn đó ( nhưng không dính dịch ) lúc đó em vội về mà quên không rửa tay tử cở sở massge về đến nhà em khoảng 10 phút lúc về em lên giường ngủ và 10 phút sau em có dùng tay đó sò vào lỗ niệu đạo cậu nhỏ , như vậy hành vi của em có nguy cơ nhiễm hiv không ạ , em đang lo quá tính đi mua pep 72h để dùng

Những gì em kể 100% không có nguy cơ,vì vậy em không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

thủy22
16-11-2023, 08:21
giả sử tay em có dính một chút dịch âm đạo mà em lại dùng tay đó xoa vào lỗ niệu đạo thì có nguy cơ mắc không ạ ( dương vật của em chưa cắt bao quy đầu ) em cũng không rõ lúc đó tay mình có dính dịch không nua

hyvong1phepmau
16-11-2023, 08:54
Không có nguy cơ bạn cứ yên tâm.

thủy22
16-11-2023, 09:17
Những gì em kể 100% không có nguy cơ,vì vậy em không cần dùng thuốc phơi nhiễm. giả sử tay em có dính một chút dịch âm đạo mà em lại dùng tay đó xoa vào lỗ niệu đạo thì có nguy cơ mắc không ạ ( dương vật của em chưa cắt bao quy đầu ) em cũng không rõ lúc đó tay mình có dính dịch không nữa

Tuanmecsedec
16-11-2023, 13:04
giả sử tay em có dính một chút dịch âm đạo mà em lại dùng tay đó xoa vào lỗ niệu đạo thì có nguy cơ mắc không ạ ( dương vật của em chưa cắt bao quy đầu ) em cũng không rõ lúc đó tay mình có dính dịch không nữa

Không có nguy cơ em.