PDA

View Full Version : Em Muốn Tâm Sự

bonsnss
22-11-2023, 01:39
Thật sự không biết phải nói như thế nào vì nỗi ám ảnh về H không chỉ em mà còn rất nhiều người trong đây gặp phải đúng không ạ

Mặc dù đã được anh Tuấn tư vấn an toàn 100% sau 1 năm xét nghiệm Combo Ag/Ab Âm Tính

Nhưng

Gần đây cơ thể lại bắt đầu có triệu chứng như đau họng nhẹ , ho nhẹ , sổ mũi , hắt hơi , gần đây nhất là ngay cổ có nổi mề đay hơi ngứa , không biết là do dị ứng thời tiết hay dị ứng mỹ phẩm nữa nhưng em lại gom tất cả những triệu chứng trên quy tội cho H

Cách đây vài tháng thì vẫn vô tư , lạc quan không nghĩ tới bệnh tật nhiều , nhưng từ khi trên mxh đưa tin về các bệnh TD thì bắt đầu tìm đọc và ám ảnh nhiều hơn

Câu chuyện của em là : Tháng 5/2022 em có quen 1 bạn nữ và qhtdkat , đến tháng 6/2022 thì em quen bạn gái và quen tới bây giờ - Tháng 10/2023 em có xét nghiệm tất cả các bệnh : H / Giang Mai / Lậu đều âm tính , chỉ có mỗi cái men gan tăng nhưng em vẫn không thể gạt bỏ H ra khỏi nỗi sợ , đỉnh điểm là cách đây 1 tháng khi đang dừng đèn đỏ thì có 1 chú đụng vào người em hỏi đường , mà ngay cánh tay em có vết thương do muỗi chích mà em gãi - từ đó em bắt đầu suy diễn và các triệu chứng xuất hiện như một sự trùng hợp

Thật sự là em quá stress mà không biết phải giải bày với ai , mong anh chị cho em 1 lời tâm sự . Cảm ơn anh chị đã đọc