PDA

View Full Version : Em có nguy cơ không ạ

kalsi
23-11-2023, 14:33
Ngày 30/10 em có quan hệ có bao với GMD, trước lúc quan hệ có bj không bao
Ngày 3/11 em có cho gmd bj không bao và bắn tinh vào miệng. Trước đó âm đạo của gmd có ra dịch, cô ấy có lấy tay quẹt qua rồi chùi lên đùi của cô ấy. Xong cầm cu em bj tiếp.
Cho em hỏi như vậy em có nguy cơ hiv không ạ. Mặc dù em đọc rất nhiều post trên diễn đàn rồi mà vẫn thấy lo. Và em đang đợi đủ 30 ngày thì đi xét nhiệm combo bệnh tình dục + hiv là chính xác ko ạ

Tuanmecsedec
23-11-2023, 14:39
Ngày 30/10 em có quan hệ có bao với GMD, trước lúc quan hệ có bj không bao
Ngày 3/11 em có cho gmd bj không bao và bắn tinh vào miệng. Trước đó âm đạo của gmd có ra dịch, cô ấy có lấy tay quẹt qua rồi chùi lên đùi của cô ấy. Xong cầm cu em bj tiếp.
Cho em hỏi như vậy em có nguy cơ hiv không ạ. Mặc dù em đọc rất nhiều post trên diễn đàn rồi mà vẫn thấy lo. Và em đang đợi đủ 30 ngày thì đi xét nhiệm combo bệnh tình dục + hiv là chính xác ko ạ

Những gì em kể với HIV thì không sao,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác,sau 4 tuần có thể đi xét nghiệm.

kalsi
23-11-2023, 14:49
Những gì em kể với HIV thì không sao,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác,sau 4 tuần có thể đi xét nghiệm.
Dạ em còn thiếu là lúc đó gmd có đeo bao vào ngón tay rồi đút vào hậu môn của em nữa ạ

Tuanmecsedec
23-11-2023, 15:20
Dạ em còn thiếu là lúc đó gmd có đeo bao vào ngón tay rồi đút vào hậu môn của em nữa ạ

Không có sao em.

kalsi
23-11-2023, 18:44
Sau 28 ngày em xét nghiệm combo ở diag này kết quả chính xác không anh
https://diag.vn/product/goi-xet-nghiem-benh-lay-nhiem-qua-duong-tinh-duc-co-ban/

Tuanmecsedec
23-11-2023, 20:52
Sau 28 ngày em xét nghiệm combo ở diag này kết quả chính xác không anh

Có nguy cơ đâu mà chính xác hay chưa chính xác.

kalsi
23-11-2023, 23:21
Có nguy cơ đâu mà chính xác hay chưa chính xác.
Dạ em hỏi combo xét nghiệm stds á anh. Chứ không phải mỗi HIV. Thì combo ở diag 28 ngày đủ chốt các bệnh rồi đúng ko ạ

Tuanmecsedec
24-11-2023, 06:11
Dạ em hỏi combo xét nghiệm stds á anh. Chứ không phải mỗi HIV. Thì combo ở diag 28 ngày đủ chốt các bệnh rồi đúng ko ạ

Như vậy yên tâm không bị rồi.

kalsi
14-12-2023, 11:13
cho em hỏi em đi xn thì mấy bệnh stds thì không dương tính. Mà chỉ dương tính 2 cái virus viêm âm đạo, không biết có nguy hiểm gì không. Theo em tìm hiểu thì để nguyên cũng sẽ hết.

sẵn em cũng có ủng hộ quỹ mình

https://imgur.com/a/unrr8c2

Tuanmecsedec
14-12-2023, 13:23
cho em hỏi em đi xn thì mấy bệnh stds thì không dương tính. Mà chỉ dương tính 2 cái virus viêm âm đạo, không biết có nguy hiểm gì không. Theo em tìm hiểu thì để nguyên cũng sẽ hết.

sẵn em cũng có ủng hộ quỹ mình

https://imgur.com/a/unrr8c2

Tuanmecsedec cảm ơn em hỗ trợ quỹ.Viêm âm đạo là bình thường người phụ Nữ.

kalsi
14-12-2023, 14:19
Là có nghĩa sao anh. Em có vợ thì không biết vợ em có ảnh hưởng gì không

Tuanmecsedec
14-12-2023, 14:43
Là có nghĩa sao anh. Em có vợ thì không biết vợ em có ảnh hưởng gì không

Em không có sao thì làm sao vợ có sao.