PDA

View Full Version : Quan hệ với gái massgae có dùng bao

Thanhhd1987
24-11-2023, 16:44
Em chào anh chị. Cách đây 3 tiếng em có đi massage. Lúc đầu em cởi hết quần áo, xông hơi, tắm. Gái mss có tắm cho em, gội đầu, em rửa dương vật bằng sữa tắm rồi lau người vào mss. Trong suốt quá trình mss, gái mss mặc nguyên quần áo và mss cho em. Sau đó gái mss cởi quần ào, mơn trớn dương vật em bằng tay, rồi đeo bao cho em khi dương vật cương cứng và bắt đầu quan hệ. Do dương vật của em chưa đủ cứng nên trong suốt quá trình quan hệ, em bảo gái mss lấy tay giữ cuống bao. Sau khi em xuât tinh, gái mss vẫn giữ cuống bao cho đến khi em rút ra. Em có quan sát thấy bao vẫn nằm nguyên và trùm hết dương vật. Rồi gái mss lấy tay tháo bao cho em. Quá trình này em quan sát hết vào không thấy dấu hiệu bao rách gì cả. Sau đó em đi tắm, lấy vòi sen xả vào dương vật rồi dùng sữa tắm rửa kỹ. Em xin hỏi em có nguy cơ với bệnh nào không. Em có cần uống thuốc phơi nhiễm không, em vẫn trong 72 giờ ạ.

Tuanmecsedec
24-11-2023, 16:47
Em chào anh chị. Cách đây 3 tiếng em có đi massage. Lúc đầu em cởi hết quần áo, xông hơi, tắm. Gái mss có tắm cho em, gội đầu, em rửa dương vật bằng sữa tắm rồi lau người vào mss. Trong suốt quá trình mss, gái mss mặc nguyên quần áo và mss cho em. Sau đó gái mss cởi quần ào, mơn trớn dương vật em bằng tay, rồi đeo bao cho em khi dương vật cương cứng và bắt đầu quan hệ. Do dương vật của em chưa đủ cứng nên trong suốt quá trình quan hệ, em bảo gái mss lấy tay giữ cuống bao. Sau khi em xuât tinh, gái mss vẫn giữ cuống bao cho đến khi em rút ra. Em có quan sát thấy bao vẫn nằm nguyên vào trùm hết dương vật. Rồi gái mss lấy tay tháo bao cho em. Quá trình này em quan sát hết vào không thấy dấu hiệu bao rách gì cả. Sau đó em đi tắm, lấy vòi sen xả vào dương vật rồi dùng sữa tắm rửa kỹ. Em xin hỏi em có nguy cơ với bệnh nào không. Em có cần uống thuốc phơi nhiễm không, em vẫn trong 72 giờ ạ.

Em yên tâm những gì em kể không có nguy cơ.

Thanhhd1987
24-11-2023, 16:55
Anh Tuấn ơi, ngoài ra gái mss có hôn ti em nữa. Chắc chắn sẽ không sao phải không anh. Tại lúc đó em có tí rượu vào nên chót dại. Nhưng em chắc chắn đeo bao ngay từ đầu. Rút ra xong vẫn thấy bao nguyên vẹn trùm hết dương vật. Chỉ có điều lúc quan hệ dương vật không cứng lắm nên phải bảo gái mss giữ cuống bao thôi ạ. Gái mss cũng nói là nếu quan hệ không bao gái mss từ chối.

Tuanmecsedec
24-11-2023, 18:22
Anh Tuấn ơi, ngoài ra gái mss có hôn ti em nữa. Chắc chắn sẽ không sao phải không anh. Tại lúc đó em có tí rượu vào nên chót dại. Nhưng em chắc chắn đeo bao ngay từ đầu. Rút ra xong vẫn thấy bao nguyên vẹn trùm hết dương vật. Chỉ có điều lúc quan hệ dương vật không cứng lắm nên phải bảo gái mss giữ cuống bao thôi ạ. Gái mss cũng nói là nếu quan hệ không bao gái mss từ chối.

Em yên tâm không có sao.

Thanhhd1987
24-11-2023, 19:12
Anh Tuấn ơi. Lúc rút ra em chỉ quan sát bằng mắt thường là bao không rách. Em không cầm bao lên và đổ nước vào để kiểm tra như mọi người nói trong diễn đàn. Như vậy có nguy cơ không ạ. Em chỉ biết cảm quan sát và cảm nhận thì bao không rách, đầu bao hơi nặng nặng. Còn gái mss thì không có nói gì liên quan đến tình trạng bao. Nếu rách lòi dương vật ra thì phải biết ngay phải không anh.

Tuanmecsedec
24-11-2023, 19:16
Anh Tuấn ơi. Lúc rút ra em chỉ quan sát bằng mắt thường là bao không rách. Em không cầm bao lên và đổ nước vào để kiểm tra như mọi người nói trong diễn đàn. Như vậy có nguy cơ không ạ. Em chỉ biết cảm quan sát và cảm nhận thì bao không rách, đầu bao hơi nặng nặng. Còn gái mss thì không có nói gì liên quan đến tình trạng bao. Nếu rách lòi dương vật ra thì phải biết ngay phải không anh.

Bao cao su rách là biết liền em,em nhìn không rách thì yên tâm,em không nguy cơ đâu.

Thanhhd1987
24-11-2023, 20:49
Em cảm ơn anh ạ. Có lẽ do lo lắng quá nên em lẩn thẩn, từ việc không nhìn thấy bao bị rách lại thành lo lắng do không kiểm tra bao. Giờ nhớ lại ngày xưa em có quan hệ rách bao vài lần, nhưng là do quan hệ với vợ nên chẳng lo lắng gì, đúng là bao mà nó rách là toác ra cả mảng luôn chứ không có kiểu rách mà không thấy gì. Em đỡ lo hơn rồi ạ.

Thanhhd1987
25-11-2023, 15:12
Anh Tuấn ơi. Em lo quá nên hôm nay quay lại quán đó, hỏi lại chính cô mss đó. Cô ấy bảo em là không rách, cô ấy cũng sợ chứ. Vậy em có thể hoàn toàn yên tâm chưa ạ. Quan hệ có bao không tuột không rách là an toàn 100% phải không ạ.

Tuanmecsedec
25-11-2023, 15:14
Anh Tuấn ơi. Em lo quá nên hôm nay quay lại quán đó, hỏi lại chính cô mss đó. Cô ấy bảo em là không rách, cô ấy cũng sợ chứ. Vậy em có thể hoàn toàn yên tâm chưa ạ. Quan hệ có bao không tuột không rách là an toàn 100% phải không ạ.

Tư vấn em không nguy cơ rồi nhé.

Thanhhd1987
30-11-2023, 13:12
Anh ơi. Em đọc tất cả các bài viết thì đều nói nếu bao rách thì sẽ nhận ra ngay. Mặc dù lúc đó phòng hơi tối nhưng em vẫn nhìn thấy bao còn đang trên dương vật, gốc bao sát gốc dương vật. Tuy nhiên toàn bộ thân bao thì do hơi tối nên nhìn không quá rõ, chỉ thấy không có gì khác thường anh ạ. Kiểu như nếu nó rách, thì bao sẽ không ôm sát dương vật và lả ra. Lúc đó thì sẽ thấy ngay phải không ạ. Với cả cô gái cũng nói là không rách. Như vậy thì trường hợp của em là không bị rách bao phải không ạ. Tất cả là do phòng hơi tối, nhìn không quá rõ nên em vẫn cứ lăn tăn anh ạ. Em có cần xét nhiệm không ạ. Cái em lo nhất là có gì bất thường mà lại không nhìn ra ấy ạ. Sẽ không có chuyện đó phải không ạ.

Tuanmecsedec
30-11-2023, 13:21
Anh ơi. Em đọc tất cả các bài viết thì đều nói nếu bao rách thì sẽ nhận ra ngay. Mặc dù lúc đó phòng hơi tối nhưng em vẫn nhìn thấy bao còn đang trên dương vật, gốc bao sát gốc dương vật. Tuy nhiên toàn bộ thân bao thì do hơi tối nên nhìn không quá rõ, chỉ thấy không có gì khác thường anh ạ. Kiểu như nếu nó rách, thì bao sẽ không ôm sát dương vật và lả ra. Lúc đó thì sẽ thấy ngay phải không ạ. Với cả cô gái cũng nói là không rách. Như vậy thì trường hợp của em là không bị rách bao phải không ạ. Tất cả là do phòng hơi tối, nhìn không quá rõ nên em vẫn cứ lăn tăn anh ạ. Em có cần xét nhiệm không ạ. Cái em lo nhất là có gì bất thường mà lại không nhìn ra ấy ạ. Sẽ không có chuyện đó phải không ạ.

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa em không có nguy cơ.