PDA

View Full Version : Lỡ lấy khăn mà gái mại dâm lau trước.

Cohoicuoicung
30-11-2023, 17:51
Anh chị em tư vấn giúp e. E sống dở chết dở đây rồi.
Một lần giận vợ em lỡ quan hệ với gái mại dâm nhưng có dùng bao, không qh bằng miệng và động chạm nào khác. Tầm 2 phút thì gái vào rửa trc rồi e vào rửa. Sau đó nó lau khắn rồi để trên giường. E tiện tay lau vào dương vật nhưng ngau sau đó e sợ nên vào lấy xà phòng rửa liền. Sau đó về nhà e lại rửa tiếp. Đến h là 10 ngày e thấy hơi ngứa ở dv e có khả năng bị bệnh xã hội ko ạ. Làm ơn giúp e với

Tuanmecsedec
30-11-2023, 18:00
Anh chị em tư vấn giúp e. E sống dở chết dở đây rồi.
Một lần giận vợ em lỡ quan hệ với gái mại dâm nhưng có dùng bao, không qh bằng miệng và động chạm nào khác. Tầm 2 phút thì gái vào rửa trc rồi e vào rửa. Sau đó nó lau khắn rồi để trên giường. E tiện tay lau vào dương vật nhưng ngau sau đó e sợ nên vào lấy xà phòng rửa liền. Sau đó về nhà e lại rửa tiếp. Đến h là 10 ngày e thấy hơi ngứa ở dv e có khả năng bị bệnh xã hội ko ạ. Làm ơn giúp e với

100% không có sao.

Cohoicuoicung
30-11-2023, 19:48
Cảm ơn a đã phản hồi. E cảm thấy đỡ lo hơn rồi. Sai lầm lớn nhất đời của em hi vọng không bị hậu quả gì. Hi vọng em thật sự ko sao để có thể làm lại từ đầu. Không bao giờ có lần nào nữa. Em cảm thấy tội lỗi với vợ con và những ng thân mình quá

Cohoicuoicung
01-12-2023, 05:39
100% không có sao.

Em có nên đi xét nghiệm không a. Dv e hơi rát nhưng tiểu ko đau

Tuanmecsedec
01-12-2023, 06:07
Em có nên đi xét nghiệm không a. Dv e hơi rát nhưng tiểu ko đau

Tư vấn không nguy cơ mà hỏi có nên đi xét nghiệm không.

Cohoicuoicung
01-12-2023, 15:51
Anh tư vấn thêm giúp em được không. Em bị nhiễm vi khuẩn chlamydia. Mà ngoài ra nghe nói giang mai dễ lây hơn thế nữa chỉ cần ôm thôi là lây rồi. E xin a tư vấn giúp e có nguy cơ ko a. Hiện các loại đều âm tính từ chlamydia

Cohoicuoicung
01-12-2023, 15:51
Hôm đó trên cổ e coa vài vết trầy xướt khi nó hôn lên ko biết có đúng chỗ đó ko. Huhu

Tuanmecsedec
01-12-2023, 18:05
Hôm đó trên cổ e coa vài vết trầy xướt khi nó hôn lên ko biết có đúng chỗ đó ko. Huhu

Không có sao.

Cohoicuoicung
02-12-2023, 17:31
Anh ơi những ngày qua là những ngày tội tệ nhất cuộc đời e. Giờ chờ đợi tới 1 tháng nữa mới đi xét nghiệm lại. E ko hiểu vì sao e bị lây con chlamedia đó nữa. Giờ đã uống kháng sinh mà thấy chưa hết. Ko biết ngoài con đó ra còn bị gì nữa ko.

Cohoicuoicung
02-12-2023, 17:33
Phòng lây con này cho vợ con như thêa nào a. Có dễ bị lây ko a. Nó dễ lây lắm ko a. Từ bữa đó h e chỉ mới dám hôn vợ ko dám làm j

Tuanmecsedec
02-12-2023, 18:11
Phòng lây con này cho vợ con như thêa nào a. Có dễ bị lây ko a. Nó dễ lây lắm ko a. Từ bữa đó h e chỉ mới dám hôn vợ ko dám làm j

Tự mà tìm hiểu trên diễn đàn.

Cohoicuoicung
06-12-2023, 09:30
A Tuấn cho e hỏi ngày hqua h hậu môn e hơi ngứa liệu có bệnh j ko a. Từ khi nhiễm chlamydia em lo quá. Mong a thông cảm vì để a phải auy nghĩ những vấn đề này.

Tuanmecsedec
06-12-2023, 13:37
A Tuấn cho e hỏi ngày hqua h hậu môn e hơi ngứa liệu có bệnh j ko a. Từ khi nhiễm chlamydia em lo quá. Mong a thông cảm vì để a phải auy nghĩ những vấn đề này.

Không có sao.

Cohoicuoicung
07-12-2023, 22:13
Anh Tuấn cho e hỏi thêm trường hợp này. Hôm đó lúc tháo bao e có chạm vào phía bên ngoài bao. Dau đó vào lạidungf tay đó rửa để rửa dv bằng nước thường. Sai lầm ở đó fai ko a. Nhưng sau đó em có rửa tay và dv bằng xà phòng.

Tuanmecsedec
08-12-2023, 06:21
Anh Tuấn cho e hỏi thêm trường hợp này. Hôm đó lúc tháo bao e có chạm vào phía bên ngoài bao. Dau đó vào lạidungf tay đó rửa để rửa dv bằng nước thường. Sai lầm ở đó fai ko a. Nhưng sau đó em có rửa tay và dv bằng xà phòng.

Không có sao.