PDA

View Full Version : Anh chị tư vấn giúp em với ạ. Quan hệ có BCS với bạn gái mới quen trên mạng.

Hung2605
16-12-2023, 21:44
Hôm nay ngày 16/12 em có gặp và quan hệ với một bạn gái quen qua mạng. Giờ em mới biết trước đây bạn ấy có làm gái cho quán cà phê. Lúc quan hệ em có dùng bao của bạn ấy. Ko oral sex, lúc xong em kéo bao ra ko thấy tuột hay rách. Nhưng em ko kiểm tra xem có lủng ko. Em dùng tay gỡ bao để lấy xà phòng rửa đầu dương vật. Em sợ dịch ad có dính vào tay em rồi tạo nguy cơ lây nhiễm không ạ?. Em có cần phải dùng PEP ko ạ. Em xin anh chị tư vấn cho em ạ. Em cảm ơn ạ.

Tuanmecsedec
17-12-2023, 06:14
Hôm nay ngày 16/12 em có gặp và quan hệ với một bạn gái quen qua mạng. Giờ em mới biết trước đây bạn ấy có làm gái cho quán cà phê. Lúc quan hệ em có dùng bao của bạn ấy. Ko oral sex, lúc xong em kéo bao ra ko thấy tuột hay rách. Nhưng em ko kiểm tra xem có lủng ko. Em dùng tay gỡ bao để lấy xà phòng rửa đầu dương vật. Em sợ dịch ad có dính vào tay em rồi tạo nguy cơ lây nhiễm không ạ?. Em có cần phải dùng PEP ko ạ. Em xin anh chị tư vấn cho em ạ. Em cảm ơn ạ.

Em yên tâm những gì em kể không có nguy cơ.

Hung2605
18-12-2023, 15:57
Em yên tâm những gì em kể không có nguy cơ.

Dạ em cảm ơn anh ạ. Hôm nay 18/12. Được 2 ngày sau khi quan hệ ạ. Sáng em có sốt nhẹ, thấy người khó chịu. Đó có phải triệu chứng nhiễm virus ko anh? Em lo lắng lắm ạ. Nếu có sử dụng BCS sẽ không sao phải không anh? Có khi nào người ta cố tình bôi dịch âm đạo hay máu vào bao không anh. Em biết em suy nghĩ hơi quá nhưng nếu có như vậy thật thì có làm sao không anh? Em cảm ơn anh nhiều ạ

Tuanmecsedec
18-12-2023, 16:35
Dạ em cảm ơn anh ạ. Hôm nay 18/12. Được 2 ngày sau khi quan hệ ạ. Sáng em có sốt nhẹ, thấy người khó chịu. Đó có phải triệu chứng nhiễm virus ko anh? Em lo lắng lắm ạ. Nếu có sử dụng BCS sẽ không sao phải không anh? Có khi nào người ta cố tình bôi dịch âm đạo hay máu vào bao không anh. Em biết em suy nghĩ hơi quá nhưng nếu có như vậy thật thì có làm sao không anh? Em cảm ơn anh nhiều ạ

Em có bị gì cũng không liên quan HIV nhé.

Hung2605
23-12-2023, 13:12
Em có bị gì cũng không liên quan HIV nhé.

Dạ. Em nghe anh tư vấn em cũng yên tâm được phần nào. Tại trong một tuần này em đau đầu, đau nhức cơ, rồi mệt mỏi cơ thể lắm. Sáng em dậy không muốn nổi luôn. Em sợ lắm anh. Cho em hỏi anh thêm là HIV combo với HIV combi pt có giống nhau không anh? mình xét nghiệm HIV combo ở ngày 22 được không anh hay phải đủ 28 ngày mới khẳng định được ạ? Em đang đợi đủ thời gian để đi xét nghiệm. Chứ không xét nghiệm e sợ lắm. Em cảm ơn và xin lỗi làm phiền anh nhiều ạ.